ชวนไป Bongkoch Meeting อาทิตย์นี้ค่ะ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
honeynut
ติดต่อ:

ชวนไป Bongkoch Meeting อาทิตย์นี้ค่ะ

โพสต์ โดย honeynut »

ก่อนอื่น
ขอแสดงความเสียใจและขอให้กำลังใจ
กับพี่น้องที่เดือดร้อนกับน้ำท่วมทุกจังหวัดและทุกเขตค่ะ

บ้านเราอยู่กรุงเทพน้ำ(ยัง)ไม่ท่วม
วันสองวันนี้อาจจะท่วมก็ได้ ....ไม่รู้เหมือนกัน แต่ถึงท่วมก็ไม่เยอะ (ดูจากข่าวโทรทัศน์)
เพราะพี่น้องร่วมชาติช่วยปกป้อง ขอบคุณมากจริงๆ

มีอะไรช่วยได้ก็จะพยายามช่วยเหลือไปนะคะ
ถึงจะเล็กน้อยแต่ก็หวังว่าจะช่วยดูดซับความเดือดร้อนของคนที่กำลังลำบากได้บ้าง

สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจ ช่วยเหลือกันและกัน

หวังว่าพวกเราจะฝ่าฟันอุทกภัยครั้งนี้ไปด้วยกันได้ค่ัะ

+++++++++++++++++++++++++++++++

เข้าสู่โหมดประชาสัมพันธ์...

ที่บูธบงกชเราออกเล่มนี้นะคะ

รูปภาพ
เล่ม 2

รูปภาพ
เล่ม 1

Bongkoch Meeting 2011

วัน - งานสัปดาห์หนังสือ อาิทิตย์ที่ 16 ตุลาคม 2554
เวลา - 10.30-17.30 น.
สถานทึี่ - ศูนย์ประชุมสิริกิติ์ ห้อง Meeting Room 2

กิจกรรมพบปะนักเขียนการ์ตูน
เิริ่มเวลา - 13.45 น.-14.15 น.

รูปภาพ

ในส่วนของเรามีของไปแจกด้วยนะคะ
รูปภาพ
ยางลบ Pentel ไซส์ M เปลี่ยนปลอกเป็นลายปกการ์ตูน :)
มีลายเดียวแหละค่ะ เป็นหน้าหลังคนละลาย

เงื่อนไข : ถ้าเอาการ์ตูนที่เราวาด (ไม่ว่าเล่มไหนก็ตาม) มาโชว์ ก็รับไปเลยฟรีๆ ค่ะ

คิดว่าคงจะคนไม่เยอะเพราะติดน้ำท่วมด้วยอะไรด้วยก็เลยทำไม่กี่อัน

ถ้าได้ไปงานหนังสือก็แวะไปทักได้นะคะ

ขอบคุณค่า~
รูปภาพ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”