รูปวาดเล่นเจ้าค่า

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Kurenai Rara*
ติดต่อ:

รูปวาดเล่นเจ้าค่า

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

สวัสดีค่ะ มาๆหายๆจนไม่รู้ว่าแนะนำตัวใหม่รอบที่เท่าไหร่แล้ว 55
ชื่อแนนนะคะ! แก่มากแล้ว (รู้ตัว 55) ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่าาา
(มีพี่ๆน้องๆหน้าเก่าอยู่กันบ้างมั้ยค้าาา TTATT)

แวะมาเยี่ยมบ้านบงกชเพราะใกล้สอบนั่นเอง 555 (เกี่ยวมั้ย??)

"แบบว่าเครียดค่ะ งึ้ยยย >M<"
รูปภาพ

เอาล่ะ... แปะเป็นเรื่องเป็นราวบ้างละกัน เปิดมาก็เขี่ยเลย 555 =////=a

รูปภาพ
อันนี้แปะที่นี่รึยังไม่รู้... ไม่ได้มานาน+แก่ค่ะ เงอะๆงะๆ 55

รูปภาพ
เหมือนแปะแล้วเลย? เอาเถอะ... เอิ้ก

--- โซนลูกลื่นเขี่ยสด ต้องขอโทษในความเบี้ยวนะคะ... = =" ---

รูปภาพ

รูปภาพ

Lunar Ritual (เรียกสั้นๆอย่างแอ๊บแต๋วว่า Luri!! >//v//<) เป็นออริที่กำลังเตรียมเสนอสนพ."เล็กๆ"ที่อเมริกาค่ะ
ย้ำว่าเล็กๆนะคะ เด๋วจะฟังดูยิ่งใหญ่เกินจริง ฮาาา ไว้วาดตอน 1 เสร็จอาจจะมาแปะแซมเปิ้ลให้ดูค่ะ >////<a

นอกนั้นก็เรื่อยเปื่อย...
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ตาลายกันเลยทีเดียว @.@ เหอๆ
เอาเป็นว่า! โชคดีในการสอบนะค้าาาา >//{}//< b

.....ไปเวิ่นต่อที่ไหนดีนะเรา? เอร้ยยย =[]=!! ไม่ดีๆ 55
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

Croissant

Re: รูปวาดเล่นเจ้าค่า

โพสต์ โดย Croissant »

วาดสวยๆ>///<[Lunar Ritualน่าอ่านงะ ถ้าเป็นไปได้อยากอ่านเรื่องย่อ=w=]
ใกล้สอบแล้ว สู้ สู้ นะค่ะ o(>w<)
รูปภาพ
=3= เป เป้ ค่ะ...

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

น้องแนน ลุงว่า มันเบี้ยวขึ้นเรื่อยๆ เลยนะครับ เกิดอไรขึ้น
ส่วนที่ดีขึ้นน่าจะเป็นรายละเอียด ดีขึ้นมากครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
ChorKung

โพสต์ โดย ChorKung »

วาดสวย สุดยอดเลย ครับผม

ต้นอ่อน

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

Yoziila~* เขียน:น้องแนน ลุงว่า มันเบี้ยวขึ้นเรื่อยๆ เลยนะครับ เกิดอไรขึ้น
ส่วนที่ดีขึ้นน่าจะเป็นรายละเอียด ดีขึ้นมากครับ
ก็....>>> --- โซนลูกลื่นเขี่ยสด ต้องขอโทษในความเบี้ยวนะคะ... = =" ---
เห็นเขาเขียนบอกอยู่ = = ;;

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ต้นอ่อน เขียน:
Yoziila~* เขียน:น้องแนน ลุงว่า มันเบี้ยวขึ้นเรื่อยๆ เลยนะครับ เกิดอไรขึ้น
ก็....>>> --- โซนลูกลื่นเขี่ยสด ต้องขอโทษในความเบี้ยวนะคะ... = =" ---
เห็นเขาเขียนบอกอยู่ = = ;;
อันนี้ทราบแล้วครับ แต่ผมติดตามงานอื่นๆ ของน้องแนนด้วย รู้สึกว่ามันเบี้ยว โดยเฉพาะผู้หญิงจะผอมบางลงไปเยอะมาก ส่วนศรีษะจะโตเป็นพิเศษ
http://nalinakr.exteen.com/
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

สวยเหมือนเดิมเลยนะค้า
เห็นด้วยกับพี่โยว่าหัวใหญ่ไปหน่อย แหะๆ
ปล. ชอบพี่วาดชุดนักเรียนรัฐบาลจัง ซ้วยสวย อย่างกับของจริงแน่ะ -.-

urii

โพสต์ โดย urii »

มีค่าๆๆ โน้งเเนนนนนนน
พี่ก็ผลุบโผล่ๆค่ะ

งานแหล่มตามเคย ขนาดเครียดนะเนี่ย 555 เล่นซะหลายรูป
รูปน้องเงือกmaxim นี่สวดยอดดดดดดดดดดดดด เซ็กซี่มาก
น้องชมพูน่ารักจังเลย

algobaleno

โพสต์ โดย algobaleno »

ว้าว * *
สวยอย่าบอกใครเชียว >.< อิอิ
ดวงตาน่าหลงไหลมากกกก 555

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”