สี+drawingเล่นๆ (ขอคำแนะนำค่ะ**)

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
kwannok

สี+drawingเล่นๆ (ขอคำแนะนำค่ะ**)

โพสต์ โดย kwannok »

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

**มีอยู่อีกเครื่องนึงไว้จะเอามาลงเพิ่มนะคะ ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ^^**

nut_ty

Re: สี+drawingเล่นๆ (ขอคำแนะนำค่ะ**)

โพสต์ โดย nut_ty »

สวยดีค่ะ
รูปภาพ

fung0001

Re: สี+drawingเล่นๆ (ขอคำแนะนำค่ะ**)

โพสต์ โดย fung0001 »

คารวะ 1 จอก :D
วาดรูปน่ะ มันฝึกกันที่ความชอบ ความขยัน ความมุ่งมั่น และความอดทน

สู้ๆนะขอรับทุกท่าน~!

ภาพประจำตัวสมาชิก
lucifer160

โพสต์ โดย lucifer160 »

สวยคร้าบๆๆ
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
urii

โพสต์ โดย urii »

โฮะๆๆๆๆๆๆๆๆ แนะนำไม่เป็นเลยค่ะ

ข้าน้อยขอคาราวะ เกทับน้องฟังไปเลย 3 จอก

=D> =D> =D>
ฮาตรงกล่องยาแก้ปวดอ่ะ
ท่าทางจะคว้าของแถวๆนั้นวาด ^ ^

ว่างๆมาแบ่งปันความรู้ แนะนำทฤษฎีศิลปะให้กับพี่ๆน้องๆนะคะ
รูปภาพ

mewwi

โพสต์ โดย mewwi »

โอ้ว รูปดอกไม้กับผลไม้สวยมากเลยค่ะ
แต่เราว่าภาพวาดคนเหมือนสัดส่วนมันยังแปลกไงก้อไม่รู้อ่ะนะ (ความคิดเห็นส่วนตัว)
ภาพเหมือนรูปที่ 3 ไม่ลงน้ำหนักที่หน้าหรอ?หรือว่ายังไม่เสร็จ

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

คุมแสงเงา ได้ดีเหลือเกิน ดูสมจริงมาก

ส่วนของ drawing ถ้าเส้นไปในทิศทางเดียวกันจะดูลื่นตาขึ้นครับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”