[Thenew]:หนีมาแวะ โพส><!!!````

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Thenew

[Thenew]:หนีมาแวะ โพส><!!!````

โพสต์ โดย Thenew »

[Thenew]: ดีเจ้าคะ ไม่ได้แวะมาสะนาน เาอรูปภาพมาโพสสะหน่อย อันนี้รองวาดและไห้พี่แถวบ้านเข้าช่วยนิดหน่อยนะคะ รองเปลี่ยนแนววาดดูคะ เหอๆ ขอคำติ หน่อยๆนะคะ :wink: :wink: :wink:
P181210_1859.jpg (159.19 KiB) Viewed 2331 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
quose

Re: [Thenew]:หนีมาแวะ โพส><!!!````

โพสต์ โดย quose »

ไม่ได้เปลี่ยนนิดอะครับ เปลี่ยนไปมากเลยทีเดียว
ภาพนี้ผมว่าสมจริงมากครับ :D โหดใช้ได้ ภาพสมส่วนดี ตาใหญ่ไปนิดเลยดูน่ากลัวมาก =w= ll นอกนั้นสมจริงมากๆ!
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

ต้นอ่อน

Re: [Thenew]:หนีมาแวะ โพส><!!!````

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

ว้าว สวยๆ แต่ตาประหลาดไปนิดนะคะ (ตั้งใจจะโหดเกิน555+)

ปล.ลองวาดนะคะ ล.ลิง น่าจะมาจากคำว่า"ทดลอง"<<คิดเอง...

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

เปลี่ยนแนวโหดมาก สุดยอดไปเลย ลายละเอียดเสื้อผ้า ว้าวเนียบดีคับ ตรงมือก็สุดยอด

วาดขายได้เลย เอิ๊กๆ ~
รูปภาพ

imperator

โพสต์ โดย imperator »

ไม่มีคำติอ่ะครับ =_="

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

สวยไร้ที่ติมากค่ะ *O*!
เมพสุดๆ เสียดายภาพมัว อยากเห็นแบบชัดๆ จัง TT^TT

urii

โพสต์ โดย urii »

ต้นอ่อน เขียน:ว้าว สวยๆ แต่ตาประหลาดไปนิดนะคะ (ตั้งใจจะโหดเกิน555+)

ปล.ลองวาดนะคะ ล.ลิง น่าจะมาจากคำว่า"ทดลอง"<<คิดเอง...

คิดคล้ายๆกัน

ทุกอย่างเจ๊งมาก ลายเส้น อารมณ์ รายละเอียด แจ่มๆๆ แต่ขัดใจตรงลูกกะตาเนี่ยล่ะค่ะ
มันขัดกับบุคลิกพิกล ตาโตบ๊องแบ๊วเหลือเกิ๊นนน
รูปภาพ

Thenew

โพสต์ โดย Thenew »

ขอบคุณค่าฝึกมานานกว่าจะกล้าเอามาโพส เลยหายไปนาน ไห้พี่แถวบ้านช่วยสอนๆเหอๆ ขอบคุณคะ><!! :wink: :wink: :wink:

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

มาแนวนักเลเลย ๕๕

ภาพรวมดีครับ แต่ในส่วนของหน้า ถ้าลดพื้นที่ผมลง จะทำให้ลักษณะการ เงยหน้า เห็นได้ชัดเจนขึ้นอีกครับ :wink:

mistic

โพสต์ โดย mistic »

แนวดี^^
พรุ้งนี้ไม่มีจริงหรอก...พอถึงพรุ้งนี้มันก็กลายเป็นวันนี้แล้ว
.....แต่ถึงจะรู้ว่าพรุ้งนี้ไม่มีจริง...เรา..ก็ยังเฝ้ารอวันพรุ้งนี้อยู่
Waiting for tomorrow...but ..tomorrow never come...
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”