วาดเล่นเน้นเอามันส์ค่ะ (^__^)

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
koko1358

วาดเล่นเน้นเอามันส์ค่ะ (^__^)

โพสต์ โดย koko1358 »

รูปที่ 1 กล้ามเยอะอีกแล้วเรา
รูปภาพ

รูปที่ 2 ตอนแรกก็ไม่มีแว่นหรอกแต่คิดไปคิดมามีซะเลยก็แล้วกัน เอิ๊กๆ :lol:
รูปภาพ

รูปที่ 3 เริ่มนั่งจิตตกตาขวางเครียดดด
รูปภาพ

รูปที่ 4 "เฮ้ยไอ้น้อง ไปเอาผู้หญิงที่เต้นอยู่บนบาร์มาให้เจ้คนนึงซิ๊ :twisted: "
รูปภาพ

รูปที่ 5 หน้าตาหล่อนกวนมากน่าเตะซักเปรี้ยง จริงๆ :lol:
รูปภาพ

รูปที่ 6 เริ่มเปิดเสต็ปรูปแนวนอน(ปรกติวาดแต่แนวตั้ง 55+)
รูปภาพ

รูปที่ 7 รูปนี้ลอกอนาโตมี่กาก้าตอนเต้นคอนเสริตเพลง แด๊นอินเดอร์ดาร์ค อยากบอกว่ากาก้าสวยมากกกก โอ้วววว คนอะไรก็ไม่รู้สวยทั้งรูปจูบก็คงจะหอม ฮิ้วววว
อวยเข้าไป ทำอะไรก็ไม่ผิดสินะผู้หญิงคนนี้ :oops: :oops: :oops:

รูปภาพ

รูปที่ 8 "ได้โปรดตีฉันอีกเถอะขอร้อง" หยึยยยย ไม่ใช่แระ "อย่าค่ะ! อย่าตีนู๋" ต่างหาก :lol:
รูปภาพ

รูปที่ 9 เริ่มนึกคำบรรยายไม่ออก
รูปภาพ

รูปที่ 10 โอ้ยกล้ามเป็นมัด :cry:
รูปภาพ
นิยายยูริเราเขียนเองค่ะ ใครว่างๆไปอ่านได้นะคะ(เม้นด้วยนะจุ๊บๆ) รูปภาพ

JackTheRipPer

Re: วาดเล่นเน้นเอามันส์ค่ะ (^__^)

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ผมดูแล้ว ให้ความรู้สึกเหมือนอ่าน มีดที่13 แฮะ

สวยงามคับ สุดยอดไปเลย ~
รูปภาพ

manga_oil

Re: วาดเล่นเน้นเอามันส์ค่ะ (^__^)

โพสต์ โดย manga_oil »

หญิงแกร่ง จริงๆแต่ละคน 8-[ 8-[ =D> =D>
ผมจะเป็น...หมีแพนด้า!!!!!!

Alicez

โพสต์ โดย Alicez »

ร่างได้เก่งจริงๆ คะ

วาดได้หลายท่าทางด้วย

แต่รู้สึกว่าบางภาพช่วงสะโพกจะดูเล็กไป ไม่ค่อยสมส่วนน่ะค่ะ

คิดว่าถ้าวาดผู้หญิงแบบนี้ น่าจะเพิ่มให้ช่วงหน้าท้องดูแกร่งๆ คะ

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

สาวกล้าม บึกๆ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ต้นอ่อน

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

สุดยอดดดดดดด......บึก! :shock:

urii

โพสต์ โดย urii »

สวัสดีค่ะ

อย่างล่ำมาเชียว
แต่เท่มากกกกกกกกกกก ในนี้ไม่ค่อยมีคนวาดสาวล่ำกล้ามโต สักเท่าไหร่
เราเองก็คิดว่า ผู้หญิงมีกล้ามนิดๆ เซ็กซี่ไปอีกแบบ ดูแข็งแรงดี

นึกถึงแคสก้าอ่ะ บึกๆ
รูปภาพ

quose

โพสต์ โดย quose »

ใครหน้าคุ้นๆ
เหมือนเราจะเคยเจอกันในโดม...
ชัวร์เลย!! O[]O lll

โอ้วโลกมันกลม

ในที่สุดก็มีสายยูริเข้ามาในบอร์ดอีกคนแล้ว เย้~ :lol:
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

urii

โพสต์ โดย urii »

quose เขียน:ใครหน้าคุ้นๆ
เหมือนเราจะเคยเจอกันในโดม...
ชัวร์เลย!! O[]O lll

โอ้วโลกมันกลม

ในที่สุดก็มีสายยูริเข้ามาในบอร์ดอีกคนแล้ว เย้~ :lol:
ยูริ จริงดิ

เย้ ด้วยค่ะ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รูปภาพ

koko1358

โพสต์ โดย koko1358 »

:oops: :oops: :oops: :oops: :oops: ค่ะยูริจริงๆ ความจริงมีรูปนี้ด้วยค่ะแต่เห็นกฏแล้วก็หนาวๆ เลย...ไม่เอาลงดีกว่า
http://image.dek-d.com/24/2232945/106376545
http://image.dek-d.com/24/2232945/106381419
:wink:

(เราเคยเจอกันในโดมจริงๆ ด้วยจ๊ะ อิอิ :oops: ใครชอบยูริก็ไปเล่นบอร์ดโดมได้จ้า แบบว่าวาย[Yu]สถิตเยอะใช่เล่นแหะๆ)
http://www.doujindorm.plaster-studio.com/
นิยายยูริเราเขียนเองค่ะ ใครว่างๆไปอ่านได้นะคะ(เม้นด้วยนะจุ๊บๆ) รูปภาพ

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

เห็นด้วยกับน้อง jack นะ คล้ายๆ มีด 13 พอดู ๕๕

ส่วนตัวคิดว่าใช้ได้แล้วครับ แต่สำหรับผู้หญิง ถ้าลดขนาดของไหล่ลง จะสมหญิงขึ้นอีกครับ

และรูปข้างบนนี้ ๕๕ ท่าทางก็ค่อนข้าง... นะ :oops:

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

ช่างเป็นผู้หญิงที่เท่จริงๆ *O*

tackcover

โพสต์ โดย tackcover »

วาดผู้หญิง แต่กลายเป็นผู้ชายซะนี่ :shock:
รูปภาพ

Thenew

โพสต์ โดย Thenew »

โอ้ล่ำจังเลย ออกแนวจอมยุทหญิงอ่าเป่าเหอะๆ แต่ สวยคะ^^

amigop2

โพสต์ โดย amigop2 »

โอ้ ผู้หญิงอะไรนี้ช่างกล้ามสวยจิงๆ :D

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”