Just Be Friends

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Kurenai Rara*
ติดต่อ:

Just Be Friends

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

เป็นแค่สเก็ตช์เผาๆค่ะ =////= v
ไว้วันหลังจะวาด Fanart เป็น Full CG ดีๆ
แล้วก็ทำ fandub เพลงนี้ด้วย วู้วๆ :oops:

รูปภาพ
ดูภาพใหญ่
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

ภาพประจำตัวสมาชิก
yasu yasu
ติดต่อ:

Re: Just Be Friends

โพสต์ โดย yasu yasu »

ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน..รูปน่ารักมากเลยค่ะน้องแนน.. ^___^ งานยังน่ารักเหมือนเคย.. =D>

manga_oil

โพสต์ โดย manga_oil »

ว้ายยยย!!!
ถือลูกโป่งด้วยอะ น่าร๊ากกกกกกกก :oops: :oops:
(ตกลงนี้ผมจะเอายังไงกับชีวิตกันแน่เนี่ย งงตัวเอง) :lol: :lol:
ผมจะเป็น...หมีแพนด้า!!!!!!

urii

โพสต์ โดย urii »

วู้ๆๆ สีสวยจังเลยจ้า

yasu yasu เขียน:ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน..รูปน่ารักมากเลยค่ะน้องแนน.. ^___^ งานยังน่ารักเหมือนเคย.. =D>
พี่ภัคคคค แม่นบ่? :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

ต้นอ่อน

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

ว้าว ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะมีคนทำแฟนอาร์ทเพลงนี้
ชอบๆ (ว่าแต่มันเพลงเดียวกันแน่ป่าวหว่า??)

yasu yasu
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yasu yasu »

urii เขียน:วู้ๆๆ สีสวยจังเลยจ้า

yasu yasu เขียน:ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน..รูปน่ารักมากเลยค่ะน้องแนน.. ^___^ งานยังน่ารักเหมือนเคย.. =D>
พี่ภัคคคค แม่นบ่? :lol: :lol: :lol:

ถูกต้องจ้า urii จัง ^___^ เข้ามาแล้วก็หายไปอีกรอบ แล้วก็เข้ามาใหม่ 555 สบายดีบ่อ???

urii

โพสต์ โดย urii »

yasu yasu เขียน:
urii เขียน:วู้ๆๆ สีสวยจังเลยจ้า

ถูกต้องจ้า urii จัง ^___^ เข้ามาแล้วก็หายไปอีกรอบ แล้วก็เข้ามาใหม่ 555 สบายดีบ่อ???

ดีหลายๆเด้อค่ะ (ภาษามั่ว อิอิ)
ดีใจที่รุ่นพี่เข้ามากัน มาบ่อยๆนะคะ น้องใหม่เอ๊าะๆเพียบเลยค่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”