BEN10!!

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pikabenz
ติดต่อ:

BEN10!!

โพสต์ โดย pikabenz »

ไม่น่าเชื่อว่าผมจะวาดเรื่องนี้ ๕๕

เมื่อไม่กี่เดือนก่อนยังไม่สนใจมันอยู่เลย

เพราะเพื่อนผมมันเอามาให้ดูแบบจริงจังตอนไปช่วยมันทำงาน... ไปๆ มาๆ เลยชอบซะเลย

รูปภาพ

แนว HERO สำหรับเด็ก ...แต่น่าแปลก เพื่อนผมหลายคน รวมถึงผมด้วย ชอบเรื่องนี้ซะอย่างงั้นนะ ๕๕

ฮา

ภาพประจำตัวสมาชิก
ต้นอ่อน

Re: BEN10!!

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

ว้าว เอาซะเหมือนเลย เรื่องนี้มีคน(ที่ไม่เด็ก)ชอบเยอะเหมือนกันนะคะ

แต่ได้ดูไปตอนเดียวเองอ่ะ ไม่มีเวลา(แต่สนุกดีนะคะ)

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

แจ่มอ่ะ อย่างเหมือน 555+
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

urii

โพสต์ โดย urii »

เดี๋ยวนี้ไม่เคยอยากดูการ์ตูนเด็กๆเลยอ่ะ อันที่จริงอนิเมะก็ชักเฉยๆ
หรือว่าเราจะเปลี่ยนแนวไปแล้ว
ชอบอ่านพวกมังงะ มากกว่าแฮะ
รูปภาพ

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

เอาซะเหมือเลย ฮ่าๆ ~
รูปภาพ

SaltMango

โพสต์ โดย SaltMango »

โอ๊ะ เหมือนอ่ะ

คนละแนวกับที่เคยวาดมาเลยนะคะ :D

เรื่องนี้เด็กๆ ชอบกันจริงๆ เห็นสินค้าลาย ben10 เยอะเลยอ่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”