ว่างๆ มาลงรูปครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
BlindBoy

ว่างๆ มาลงรูปครับ

โพสต์ โดย BlindBoy »

ช่วงนี้เปิดเทอมพอดียังว่างๆอยู่เลยขอแว๊บมาลงรูปหน่อยคับ อิอิ

รูปภาพ

อันนี้ Fanart K-ON ครับ ไทนากะ ริทสึ ถ้าเครื่องแบบนักเรียนผิดก็ขออภัยนะครับไม่ได้ดูต้นฉบับตอนวาด เลยไม่แน่ใจอะครับว่าเครื่องบบถูกหรือเปล่า :oops:

รูปภาพ

อันนี้พอดีวันนี้แรกเปิดเทอมมันว่างๆ(หาเรื่องว่างได้ตลอดอะ = =;) เจอกระดาษเปล่าในแฟ้มแผ่นนึง วาดซะเลย!! แฮะๆ :P

รบกวนช่วยติชมด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าขอรับ [-o< [-o<

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: ว่างๆ มาลงรูปครับ

โพสต์ โดย Yoziila~* »

เก่งขึ้นนะนี่
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

manga_oil

โพสต์ โดย manga_oil »

ชอบ fan art คับ สุโค่ยยยยยยยมัก :D :D :lol: :lol:
ผมจะเป็น...หมีแพนด้า!!!!!!

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

โอ้ว เก่งขึ้น เลเวลอัพ ( แท่นแท๊น~)

แรงเงาสวยคับ วาดผู้หญิง น่ารักดี ~ Fan art หรอนี่ ~
รูปภาพ

urii

โพสต์ โดย urii »

งานที่ตัดเส้นแล้ว รวมๆ ดูดี นะคะ
คราวหน้าเก็บรายละเอียดให้เรียบร้อยนะจ๊ะ ไหนๆก็ตัดเส้นแล้ว
ระวังพวกเส้นขาดเส้นเกิน และรอยสกปรกต่างๆ

ภาพร่างดินสอดูเท่ดี

อย่าลืม ลงชื่อ กับ วันเดือนปี ทุกครั้งนะจ๊ะ

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

JackTheRipPer เขียน:โอ้ว เก่งขึ้น เลเวลอัพ ( แท่นแท๊น~)

แรงเงาสวยคับ วาดผู้หญิง น่ารักดี ~ Fan art หรอนี่ ~
ขอซื้อ ( แท่นแท๊น~) นะครับ 555+
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

BlindBoy

โพสต์ โดย BlindBoy »

ขอบคุณทุกคำติชมนะคับ แล้วจะฝึกฝนต่อไปครับ [-o< [-o< [-o<

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ตามสบายเลยคับ ลุงโย ~
รูปภาพ

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

สาวน่ารัก หนุ่มก็เท่ สุดยอดดดดดดดดดดดดด
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

SaltMango

โพสต์ โดย SaltMango »

รูปแรกเห็นแล้วน่าจะลงสีด้วยนะคะ
เส้นสะอาดดีเชียว

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”