Koishi Tagari no Blue / รักใสๆ กับนายตัวแสบ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Kurenai Rara*
ติดต่อ:

Koishi Tagari no Blue / รักใสๆ กับนายตัวแสบ

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

แปะแฟนอาร์ตค่ะ! เป็นคอมมิกเรื่องนึงที่ตามอยู่ของบงกชนี่แหละค่ะ
ใครไม่เคยอ่านลองไปหามาอ่านได้นะคะ สนุกค่าาา ^0^ v
เคยแปะแบบขาวดำสั่วๆที่นี่รอบนึงแล้ว สรุปมีแรงลงแค่สีไม้ค่ะ ส่วนcgไม่สู้จริงๆ "orz

รูปภาพ

ขนาดจริง A4 เลยค่ะ = [] ="
นอกจากนี้เราเพิ่งอัพเอนทรี่เทคนิคสีไม้ไปน่ะค่ะ
ตามไปอ่านในบล็อกของเราได้นะคะ (ขี้เกียจโพสใหม่ในนี้ มันคนละโค้ดกันค่ะ ฮา)

[Tips] สีไม้

หวังว่าจะพอมีประโยชน์นะค้าาา >//w//< b
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: Koishi Tagari no Blue / รักใสๆ กับนายตัวแสบ

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ว้าวๆ เงาสวยๆ ชอบอ่ะ ตัดกันดังฉับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

Re: Koishi Tagari no Blue / รักใสๆ กับนายตัวแสบ

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

สีไม้ทำได้ขนาดนี้เลยรึนี่

สุดยอดคับ ~
รูปภาพ

urii

โพสต์ โดย urii »

วาดจ๋วย ลงสีก็จ๋วยยยยยยยยยยยยย จังเยย :oops: :oops:

manga_oil

โพสต์ โดย manga_oil »

แจ่ม คับ :lol: :lol:
ผมจะเป็น...หมีแพนด้า!!!!!!

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

แจ่มจริงเลย สีเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

อ้าว เอารูปที่พี่ชอบมาลงสีแบบนี้

ก็ต้อง save สิครับ ๕๕

สวยๆ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”