29 กุมภา รูปที่ 2

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pikabenz
ติดต่อ:

29 กุมภา รูปที่ 2

โพสต์ โดย pikabenz »

รูปภาพ

เพิ่งเสร็จเมื่อกี้เลยครับ

วาดให้อากาศหนาวที่กำลังมาถึง

ภาพประจำตัวสมาชิก
megasunder

Re: 29 กุมภา รูปที่ 2

โพสต์ โดย megasunder »

[-o< งามแต๊ๆเจ้าพี่เจ้า
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

miyabii

โพสต์ โดย miyabii »

งานงามมากเลย สมแล้วที่ได้ลงหนังสือ
สวยจังง่า อยากทำได้แบบนี้มั่งจังอิจฉา

quose

โพสต์ โดย quose »

สุดยอด~
ลงสีเหมือนอนิเมะเลย สุดยอดดดด (ไม่สามารถลงสีแบบนี้ได้ ไม่สามารถพอ)
ว่าแต่ว่า ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ๆ (หน้าหนาวแต่ฝนตก...)
ระวังสุขภาพกันด้วยนะครับ~
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

สวยมากคับ ไปเที่ยวเหนือแม่นบ่เจ้า

แต่ขาดอย่างนึงเน้อ

น่าวาดภูชี้ฟ้าไว้ข้างหลังเน้อ จะได้รู้ว่าไปเอี่ยวเหนือ เอิ๊กๆ
รูปภาพ

kanako
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kanako »

งานสวย=[]=" สีเหมือนอนิเมเลย(และนึกว่าจะมีอนิเมนี้จริงๆด้วย)
บรรยากาศเกาหลีก็ไม่ปาน

ป.ล.แอ่วเหนือจริงๆ บ่ ใจ้ ภูชี้ฟ้าเน่อ
แอ๋วเหนือจริง ต้องแม่สายเน่อ~~
my Blog รูปภาพ mY Id รูปภาพ

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ชอบลายที่ผ้าพันคอ กับ ขนฟูๆ ครับ ทำไงอ่ะ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

ว้าววววว
เห็นว่าจะได้ตีพิมพ์กะบงกชแล้วใช้มั้ยคะ ยินดีด้วยนะคะพี่เบ๊นซ์ >w< b
เรื่องน่าอ่านมากเลยค่ะ
สู้ๆนะคะ จะคอยติดตามผลงานค่ะ!

ปล.หนูขอวาด fanart Who R U? ไปให้วันงานมี้ตได้มั้ยคะ >////<
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

Kurenai Rara* เขียน:ว้าววววว
เห็นว่าจะได้ตีพิมพ์กะบงกชแล้วใช้มั้ยคะ ยินดีด้วยนะคะพี่เบ๊นซ์ >w< b
เรื่องน่าอ่านมากเลยค่ะ
สู้ๆนะคะ จะคอยติดตามผลงานค่ะ!

ปล.หนูขอวาด fanart Who R U? ไปให้วันงานมี้ตได้มั้ยคะ >////<
เอามาให้ชมบ้างหน้อ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

โอ้!!! ประทับใจมากน้องแนน ขอบคุณมากครับ

แต่อย่าลืมวาดของเรื่องตัวเองด้วยนะ

พี่ขอจองไว้เลย 1 ชุด พร้อมลายเซ็นต์น้องแนนทุกรูปนะครับ :wink:

ปล. พี่ขอวาด fanart มรณาจาระ ด้วยน้า

gift20

โพสต์ โดย gift20 »

อึ้งงงง... สุโค่ยยยย =D>

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”