เล่นๆว่างๆในห้องเรียน

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส

รูปเป็นไงบ้าง

สวยดี
10
91%
เบี้ยว...
0
ไม่โหวต
นั่นถ์อท่ออะไร?
1
9%
เลิกวาดรูป ตั้งใจเรียนได้แล้ว!!
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด: 11

ภาพประจำตัวสมาชิก
ต้นอ่อน

เล่นๆว่างๆในห้องเรียน

โพสต์ โดย ต้นอ่อน »

เรียนจนได้ดีT T
ขอโทษที่ไม่ลงทุนเลย...
ขอโทษที่ไม่ลงทุนเลย...
DSC00883.JPG (78.73 KiB) Viewed 4139 times

InfernaDog

Re: เล่นๆว่างๆในห้องเรียน

โพสต์ โดย InfernaDog »

ขอบอกว่า ไม่ชัดเท่าไรครับ ติไรไม่ได้ หะหะ

ไงก็ลองหาแสกนดูนะครับ
รูปภาพ

JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

สวยทีคับ เท่ ดี ไอที่แบกนั้น บาร์ซูก้า อะป่าว ~
รูปภาพ

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

ไหงมีโวตด้วยเนี่ย แฮะ แต่ก็สวยครับ ผู้ชายนี่หล่อดี :shock: ครับผม
วาดคนหล่อไม่เป็น - - แฮะไงก็มาบ่อยๆนะครับ [-o<
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

urii

โพสต์ โดย urii »

สวยและเท่ห์ดีด้วยล่ะ

ว่าแต่รบกวนคุณน้องช่วยแปลความหมายตัวเลือกหน่อยได้ไหมคะ
พี่อ่านแล้วงงจังเลยค่ะ
รูปภาพ

quose

โพสต์ โดย quose »

เท่ห์ขาดใจ
ปืนที่ถืออยู่ (บาซูก้า รึเปล่าครับ?) แอบเบี้ยวนิด ๆ
แต่ภาพไม่ค่อยชัด... เลยดูเบลอ ๆ
อยากเห็นแบบชัด ๆ จังครับ :D
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ต้องขออภัย ถ้าไม่มีโหวต ผมคงไม่คิดว่าท่อนั่น ดูดส้วมแน่เลย
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ต้นอ่อน

อ่าโทษทีค่า... คือเขียนเล่นในห้องเรียน(เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี [-X ) แล้วเห็นบอร์ดนี้เลยเอามาลง

ตัวเลือกก็ไม่มีไรมาก ขำๆ= =" แต่ข้อ3คือ "ถือท่ออะไรอยู่" ประมานว่าอยากจะวาดบาซูก้า แต่มันออกมาได้แค่นี้....

ขอบคุณที่เข้ามาดู และติชมนะคะ^^

ปล.เอามือถือถ่าย ภาพเลยเน่าแบบนี้...

ต้นอ่อน

Yoziila~* เขียน:ต้องขออภัย ถ้าไม่มีโหวต ผมคงไม่คิดว่าท่อนั่น ดูดส้วมแน่เลย
แร๊งงงงง 5555 ไม่เป็นไรหรอก คนวาดยังคิดว่าเทศบาลเลย

urii

โพสต์ โดย urii »

ตอนแรกก็มองว่าเป็นปืนไรสักอย่าง
พอเห็นปล้องท่อ ก็นึกถึงสายยางดับเพลิงนะ

ไปแนะนำตัวหรือยังคะ
ถ้ายัง ก็ไปแปะไว้หน่อยนะคะ ^ ^ :P
รูปภาพ

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

ต้นอ่อน เขียน:
Yoziila~* เขียน:ต้องขออภัย ถ้าไม่มีโหวต ผมคงไม่คิดว่าท่อนั่น ดูดส้วมแน่เลย
แร๊งงงงง 5555 ไม่เป็นไรหรอก คนวาดยังคิดว่าเทศบาลเลย
พรูดดด แต่ว่าผมคิดว่าเป็นปืนบาซูก้าแต่แรกเลยครับ :D
ไม่สิ อิโบ๊ะ นะครับ โนถีบบบบบบบบบ :shock: เหมือนกัน
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”