มือใหม่>! หัดตัดเส้น

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
quose

Re: มือใหม่>! หัดตัดเส้น

โพสต์ โดย quose »

ลายเส้นเอกลักษณ์เหมือนเดิมนะครับ แนวนี้เท่จริง ๆ
รูปแรกขี่ม้า(?) หัวเอียงมากไปหน่อยนะครับ มันเลย ไม่สมดุล เหมือนจะตก ๆ = = ll
รูปสองก็เท่อะครับ แต่แขนเล็กไปหน่อย แหะ ๆ
รูปสาม น่ารัก แต่ท่าทางจะมีเรื่องกันแน่ ๆ ล่ะนั่น เหยียบเท้าขนาดนั้น 55
:D :D
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”