[ธนาคารรูป] DoGMoRMOr =อัพงานนานๆ=

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
InfernaDog

Re: [ธนาคารรูป] DoGMoRMOr =อัพงานนานๆ=

โพสต์ โดย InfernaDog »

ไม่ได้เข้ามานานมากจริง ขอแปะงานที่ ได้วาดไว้เวลาหายไปนะครับผม

รูปภาพ
ออริผมเอง ลองวาดเล่นๆ

รูปภาพ
นี้ ไม่รู้สิรวมๆ ตัวละครครับ

รูปภาพ
เรน นิสซึน กับเหล่า???

รูปภาพ
บอสอะไร ???
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
InfernaDog

Re: [ธนาคารรูป] DoGMoRMOr =อัพงานนานๆ=

โพสต์ โดย InfernaDog »

แปะงานซะนิดๆนะครับผม ^ ^ ช่วยกันติชมด้วยนะครับบบบบ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

วาดในคอมด้วยเมาส์หนูครับ เหอะ เวลาสอบแท้ยังมีอารมณ์มาวาด !
รูปภาพ

nut_ty

โพสต์ โดย nut_ty »

ก็เครียดๆไงค่ะเลยต้องหาอะไรแก้เครียดทำ
รูปภาพ

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

ครั้งใหม่เซ็กซี่มว้าก! โอ้วว กระฉูด ๕๕๕
ภาพสุดท้ายอาร์ตโฮวก แล้วยิ่งไม่อยากเชื่อเลยว่าวาดด้วยเม้าส์หนู O_O!!

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”