[เด็กเก่าเข้ามาแจม] แปะ CG ค่า

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
littleyoon

[เด็กเก่าเข้ามาแจม] แปะ CG ค่า

โพสต์ โดย littleyoon »

ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว ตกใจเลย มีทำบัตรอะไรกันด้วยย 555
ลุงโยมาสานต่อนี้เอง เยี่ยมไปเลย !

และสวัสดีสมาชิกใหม่ทุกคนด้วยค่า :D
อา สมาชิกเก่าด้วยยย 555 ลุงโยไม่ไปไหนไกลเลย
แนบไฟล์
work0003.jpg (73.04 KiB) Viewed 3973 times
waffle.jpg (47.86 KiB) Viewed 3973 times
lunagirl.jpg (45.9 KiB) Viewed 3973 times
ยินดีที่ได้เจอผู้มีใจรักในการวาดการ์ตูนค่า

งานท่วมหัว =[]="""

ติเพื่อก่อ นะทุกคน ^w^

BolG YooN เองคร่า

รูปภาพ>>> http://littleyoon.exteen.com/

megasunder

Re: [เด็กเก่าเข้ามาแจม] แปะ CG ค่า

โพสต์ โดย megasunder »

โหย สวยจังครับ ^^ สวัสดีครับรุ่นพี่ผม เด็กใหม่ 2010 ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ไงก็ฝากมาเม้นท์กระทู้ผมด้วยนะครับ ....... ^^ ไงก็แวะมาบ่อยๆนะครับ :D
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

JackTheRipPer

Re: [เด็กเก่าเข้ามาแจม] แปะ CG ค่า

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ผมก็เด็กใหม่ ยังไม่เป็นอะไรเลย เอิ๊กๆ

เท่าที่เห็น สกรีน พี่ก็เก่ง ลงสีพี่ก็เก่ง

มี How To อะป่าวคับ เอิ๊กๆ
รูปภาพ

megasunder

ตอนแรกผม ว่า สมาชิกชาย ที่นี่น้อยแล้วนะ ไปๆมาๆ ยิ่งน้อยเข้าไปใหญ่ :shock:
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

เด็กเก่าๆ เขาเก่งมากครับ ผมอยู่โหล่ๆ เลยละ

แวะมาบ่อยๆ นะครับ ยูนจัง
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

blanc06

โพสต์ โดย blanc06 »

โฮ้โห !! ลงสีได้สีสันสดใสมากเลยค่ะ ชอบมาก

quose

โพสต์ โดย quose »

littleYoon...
เอ่อ... พี่ที่อยู่ coolzpaint (ที่เ่ด็กดี) ใช่รึเปล่าครับเนี่ย =[]= ;; โฮ้วโลกกลม
ยินดีที่ได้รู้จัก (อีกรอบ) นะครับ ผม QUOSE ครับ เรียก เป็ด ก็ได้ครับ
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

เหอะๆ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

littleyoon

โพสต์ โดย littleyoon »

megasunder
ดีจ้าา ไว้ว่างๆเมื่อไหร่ จะแว่บมาเม้ามาเม้นเน้ออ น้อง เอ่ออ
น้องชื่ออะไรหว่า ^^" เรียกพี่ว่ายูนนะ รับรองพี่แก่กว่าน้องแน่นอน55 อายุเลยม.4 มาเยอะอยู่ เอิ้กก

JackTheRipPer
จ้า เด็กเก่าจ้า ยินดีที่ได้รุ้จักเน๊ ไม่มี How to อ่ะ ไม่เคยลองซะที รู้สึกมันทำยาก ^^"

Yoziila~*
ลุงง! โหล่อะไร ไม่จริงๆ ลุงเก่งออก เก่งขึ้นนะคะ >w ' (ปล. เอาค่าชมมาาา อิอิ)

blanc06
ขอบคุณค่าา แฮะๆ ยังฝึกๆอยู่เลย

quose
ค่า อยู่คลับเดียวกันนี้เอง โลกมันช่างกลมดิ๊กก จริงๆ *จับมือๆ* >__<
เรียกเราว่ายูนก็ได้เน้อเป็ด (55แอ๊บเด็กๆ)
ยินดีที่ได้เจอผู้มีใจรักในการวาดการ์ตูนค่า

งานท่วมหัว =[]="""

ติเพื่อก่อ นะทุกคน ^w^

BolG YooN เองคร่า

รูปภาพ>>> http://littleyoon.exteen.com/

megasunder

ผมชื่อซันขอรับ พี่ยูน ฝากตัวด้วยนะครับพี่ >/\<

InfernaDog

โพสต์ โดย InfernaDog »

สวัสดีครับกระผม มาใหม่ครับ ชื่อ ก่อ ยินดีที่ได้รู้จัก

ชอบผลงานลงสีมากๆ เลย วาดก็สวยด้วย
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”