[Fanart]คาซึระ(กินทามะ)

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
MyO
ติดต่อ:

[Fanart]คาซึระ(กินทามะ)

โพสต์ โดย MyO »

ไม่ได้เข้าบอร์ดมานานชาติ
เริ่มคึกคักแล้ววุ้ย
(แอบเห็นมีทำบัตรข้าราชการ?กันด้วย555555555555+)

ห่างหายไปนาน ขอแปะไรหน่อยและกัน
เวิ่นก่อนสอบ...
(ก่อนจะไม่ได้แปะอะไรอีกนานนนนนนนนนนนน...เลย = =)

ขออภัยที่ไม่เหมือน ฮา ซึระตอนโดนหันผมสั้น...

(หายไปนาน...แต่ฝีมือในการวาดไม่ได้พัฒนาขึ้นเล้ยยยตู > <)
แนบไฟล์
Fanart-katsura-by-myo.jpg (36.67 KiB) Viewed 3023 times
ถ้าตื่นขึ้นมาแล้ว...ลืมทุกอย่างได้หมด...ก็คงดี!

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

Re: [Fanart]คาซึระ(กินทามะ)

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

สวย ต่อดๆ เลย ~

เก่งกันจิงๆ เลยนะคับ ^^~
รูปภาพ

แพงพวยน้ำ

โพสต์ โดย แพงพวยน้ำ »

เหมือนจะหล่อกว่าคาซึระนะเนี่ย :oops:
วาดสวยจังค่ะ
แต่ความรักสำคัญที่สุด...

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

ผมไม่เคยดูเลยครับ แฮะๆๆ แต่เท่ห์มากเลยครับ ^^
ผมสมาชิกใหม่ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ [-o<
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

โย่ว ดีจ้า โอะ จัง มาบ่อยๆ เน้อ ผมเหงานิ

สวยขึ้นทุกวันเลยแหะ มีผมคนเดียวรึนี่ที่ไม่ไปไหนเลย :(
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

chutsaran

โพสต์ โดย chutsaran »

ลายเส้นสวยงามมั่กๆคับ ><
มี BLOG แล้วคร๊าบบบ
http://blackhounding.exteen.com
รูปภาพรูปภาพ

quose

โพสต์ โดย quose »

คาซึระสวยอย่างเพ้อ (?)
น่าจะวาดอลิซาเบทแถมมาด้วยนะครับ
อยากเห็นตอนที่อลิซาเบทใส่วิกคาซึระ :D
NOW OR NEVER!?
ความฝันน่ะมันอยู่ตรงนี้ ! ถ้าไม่ทำตอนนี้...ก็ไม่ต้องทำตลอดไป !!!

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”