Fanart Reborn 6918

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Arch_Evilia
ติดต่อ:

Fanart Reborn 6918

โพสต์ โดย Arch_Evilia »

ตอนนี้ไปเล่น exteen ค่ะ รู้สึกดี
เเต่ไม่ค่อยมีเวลา
ถ้าว่างๆว่าจะขยับขยายไป ดีเวี่ยน ต่อค่ะ

หายไปนาน จริงๆว่าจะตัดเส้นการ์ตูนอยู่เรื่องนึง เเต่มือเป็นพังผืดซะนี่55+
ตอนนี้พยายามดูเเลมืออยู่ค่ะ
ยังไงก็ฝากด้วยนะคะ

รูปภาพ

อันนี้มีเป็น How to อยู่ ที่นี่ ค่ะ
http://archevilia.exteen.com/20100618/how-to-cg-6918-y

JackTheRipPer

Re: Fanart Reborn 6918

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

สุด ยอด :shock:

คาระวะ ขอร๊าบบบบบ

[-o< [-o< [-o< [-o< [-o<
รูปภาพ

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

งานงามขึ้นเป็นกองเลยครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

สวยมากๆ ครับบ :shock:

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

วาววววววว... :shock: สวยมากครับ ว่างมาเม้นท์บอร์ดผมหน่อยนะครับ #-o
แถบเคล็ดลับให้ยิ่งดีเรื่องสี ขอบคุณครับ
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

Arch_Evilia
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Arch_Evilia »

ขอบคุณทุกคนค่ะ

megasunder บอร์ดไหนหรอ ทิ้งลิงค์ไว้สิคะ

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

เอ่อ ทุกบอร์ดที่มี megasunder เป็นคนตั้งกระทู้น่ะครับในบงกชนี่ล่ะขอรับ [-o< [-o<
ขอบคุณขอรับที่จะไป
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

อ๊ายย ไม่ได้เห็นงานนานแล้ว งามขึ้นเป็นกองเลยค่ะ >////< b
ขอบคุณสำหรับฮาวทูนะค้า
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”