จากโครงการที่ 9

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
nanayuni

จากโครงการที่ 9

โพสต์ โดย nanayuni »

เมื่อวัน 24 มิ.ย. ผมได้รับกล่องของขวัญจากโครงการวาดการ์ตูนครั้งที่ 9 แน่นอนข้างในทั้งจิ้กซ่อ สมุดพก สุดยอดมากๆ เลยผมชอบมากๆ(โดยเฉพาะคนข้างบ้าน)เพื่อนๆมีใครได้รางวัลแบบผมมั้ง(รางวัลพวกนี้หมายถึงอะไรเหรอ)

ภาพประจำตัวสมาชิก
megasunder

Re: จากโครงการที่ 9

โพสต์ โดย megasunder »

ยินดีด้วยนะขอรับ......ผม 8-[ ไม่เกี่ยวหรอก [-o<
เอ่อ คุณ nanayumi ถ้าเกิดคุณพอมีเวลาก็มาเม้นท์บอร์ดผมได้นะครับ
อยากพัฒนาครับผม ยินดีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

pikabenz
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pikabenz »

:shock:

ได้รางวัลแล้วเหรอครับ เยี่ยมเลย คุณส่งผลงานอะไรไปอ่ะครับ

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

เห งานคอมมิกไม่ได้ประกาศตอนเดือนสิงหาหรอคะ :shock: งงๆ
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

nanayuni

โพสต์ โดย nanayuni »

คงเป็นรางวัลปลอบใจที่ตกรอบกระมั้งครับ กระผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย สรุปคือ....ไม่ชัว ก็มั่วนิ่ม ผมไม่รู้จริงๆว่าเค้าของขวัญมาให้เพื่ออะไร

ปล. แล้วเค้าประกาศผลกันวันไหนกันแน่ละเนี่ย งง งงง งง งงง งง ปวดหัว

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”