มือใหม่หัดวาดจ้า

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pannara

มือใหม่หัดวาดจ้า

โพสต์ โดย pannara »

รูปภาพ

มือใหม่ค่า~เพิ่งมาได้ไม่นานอายุ12ปี ชื่อ นีนน้อยค่ะหรือจะเรียกน้องแพงก็ได้ :lol: อยากให้ติชมกันหน่อยค่ะถึงฝีมือจะไม่เท่าไหร่แต่ก็จะทำให้ดีกว่านี้ :roll:

pannara

Re: มือใหม่หัดวาดจ้า

โห ม.1 เหรอครับ โห....... =D> :D

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

pannara เขียน:โห ม.1 เหรอครับ โห....... =D> :D
เล่นเองชงเองเลยเหรอครับ 555+

ใช้ได้เลยนะครับฝีมือนี่ ต่อไปก็ฝึกตัดเส้นนะครับ แล้วก็ฝึกใสเงาด้วยครับ แค่นี้พอทีละ :wink:
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

สวยดีนะ
แก้ไขล่าสุดโดย megasunder เมื่อ พุธ 16 มิ.ย. 2010 9:43 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

pannara

ครับ ที่เขาพูดจริงครับ

System_ES

โพสต์ โดย System_ES »

โอ้โฮ ใช้ได้เลยครับ เคยได้ยินมาว่าผู้หญิงมักมีความละเอียดอ่อนมากกว่าผู้ชาย หลายเท่ามาก เพราะฉะนั้นจะทำงานด้านศิลปะ และความงาม

ได้ดีเพราะมีความอดทนสูงและละเอียดอ่อนมากกว่าเพศชายนั่นเอง พี่ยกนิ้วให้น้องเลยนะครับนี่ ตอนพี่อยู่ม.1เท่าน้องยังไม่ถึงขนาดนี้เลยงะ สุด

ยอดครับแม้ว่ารายละเอียดจะไม่ได้อะไรมาก แต่ก็ถือว่ายอดเยี่ยมสำหรับเด็กม.1แล้วล่ะครับ เป็น กำลังใจเชียร์ให้เลยครับผม^^ =D> =D>

=D>
รูปภาพ

System_ES

อ้าว พอมาดูอีกที เล่นเองชมเองหรอครับ- -*
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ยอดสำหรับเด็ก ม.1 อีก 2 ปี คงรุ่ง

สุ สุ ฆ่า มัน ๆ
รูปภาพ

pannara

ฮาๆค่ะ ไม่คิดอวดนะ ไม่ได้คิดๆๆๆ :oops: :roll:

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

อุอุ :roll:
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

System_ES

-*-
รูปภาพ

HAni HAruhi

โพสต์ โดย HAni HAruhi »

น้องใครหว่าวาดรูปสวยเป็นบ้าเลย :)

แถมยังกวนประสาทอีก 555+ สู้ๆนะงับ

เป็นกำลังใจให้งับป๋ม :lol:

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

ว้าว งามลงตัวเลยทีเดียว
ลองเขยิบไปฝึกวาดเต็มตัว วาดมุมมองต่างๆกัน
ฝึกตัดเส้น อะไรอย่างนี้ดูเลยจ้า สู้ๆน้า
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”