เด็กใหม่ค่ะ ขอลงรูป ^^

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
neychani

เด็กใหม่ค่ะ ขอลงรูป ^^

โพสต์ โดย neychani »

ชื่อ เนย์ จ้า ปีนี้ขึ้น ป.5 ใกล้จะเปิดเทอมเเล้ว คงไม่ว่างไปวันๆอีกเเล้ว =_=;

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มาเรียกน้ำย่อย เเฮะๆ ปกติสิงอยู่เเถวๆบอร์ดซีซ่าไฟท์ ถ้ามาเล่นบอร์ดนี้เเล้วเอนจอย ก็จะเเวะมาบ่อยๆนะ ^_^

mickey_red_short

Re: เด็กใหม่ค่ะ ขอลงรูป ^^

โพสต์ โดย mickey_red_short »

แนะนำให้ผึกเรืองสัดส่วนก่อนครับ

???NoNaE???

โพสต์ โดย ???NoNaE??? »

น้องอยู่ ป. 5 เองร๋อ เก่งนะค่ะ

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

+10 ครับ ป.5 ผมยังโดดยางกับเพื่อนอยู่เลย (เพื่อนหญิงเยอะน่ะ เลยต้องวเล่นด้วยกัน เ้หอะๆ)
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

สวัสดีครับ พี่คือ megasunder น้องวาดรูปได้ดูสุโค่ย (สุดยอด ภาษาญี่ปุ่นครับ) กว่าพี่มากเลยนะครับ ตอนพี่ ป.5 พี่พึ่งบ้าๆบอๆ :shock: วาดไอ้อะไรไม่รู้ คือสรุปวาดไม่สวยเท่าน้องเลยครับ :oops: อายจังเลย ครับฝึกต่อไปรับรองรุ่งชัวร์ครับ อนาคตไกล เป็นกำลังใจให้นะ
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ตอน ป.5 ผม ยังวาดไม่ได้เท่านี้เลย

วาด Predator ออกมา ตัวไรไม่รุ โตมาน้องคนนี้ มีแวว รุ่งอะ

สุดยอด !!

By โลกแคบ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”