แบบร่างก่อนเป็น comic ตืชมก่อนเสร็จได้ครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pikabenz
ติดต่อ:

แบบร่างก่อนเป็น comic ตืชมก่อนเสร็จได้ครับ

โพสต์ โดย pikabenz »

จากเรื่อง Who are you?

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

maycute

Re: แบบร่างก่อนเป็น comic ตืชมก่อนเสร็จได้ครับ

โพสต์ โดย maycute »

สวยดีค่ะ แต่มุมมองยังผิดนินดส์นึง แค่นิดเดียวนะจริงๆ อย่าคิดมาก สวยแล้ว

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

Re: แบบร่างก่อนเป็น comic ตืชมก่อนเสร็จได้ครับ

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ยอดเลยคับ อยากให้ช่วยสอน เรื่องภาพให้กับผมหน่อย

เพราะเวลาผมวาด เสร็จมันออกจะดูเลอะเทอะไปหน่อย ไม่สะอาดแบบ คุณ !!!

ส่วนมากผมวาด แนวพวก สงคราม พอมาเห็นแบบนี้

สบายตาดี สวยมากคับ ^^
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”