โครงการก้าวแรกสู้นักเขียนการ์ตุนมืออาชีพ ครั้งที่ 9

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
nanayuni

โครงการก้าวแรกสู้นักเขียนการ์ตุนมืออาชีพ ครั้งที่ 9

โพสต์ โดย nanayuni »

พอดีผมเพิ่งทราบโครงการนี้ได้ไม่ถึงเดือนและเห็น การประกวดโครงการนี้ได้ไม่นาน(อ่านแบบผ่านๆนะครับ) ผมอยากสอบถามทุกคนที่เป็นสมากชิก บงกช คอมมิก ทุกท่าน
โครงการประกวดนี้ได้มีการติดสินในเดือนไหน? แล้วจะสามารถตรวจสอบผลการประกวดได้ที่ไหน? ทุกท่านพอทราบรายระเอียดบ้างมั้ยครับ ผมเป็นเพิ่งเป้นสมากชิกนี้ได้ไม่นานกรุณาช่วยชี้แนะกันหน่อยนะครับ

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

Re: โครงการก้าวแรกสู้นักเขียนการ์ตุนมืออาชีพ ครั้งที่ 9

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

สำหรับครั้งที่ 9 จะตัดสินเดือนมิถุนายนนี้
แล้วประกาศผลในเว็บ แล้วก็นิตยสาร Peach ฉบับที่ 16 และ Comic Club ฉบับที่ 8 ในเดือนสิงหาคมนี้ค่ะ
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

Chanya

Re: โครงการก้าวแรกสู้นักเขียนการ์ตุนมืออาชีพ ครั้งที่ 9

โพสต์ โดย Chanya »

อิฉันเองก็คิดจะส่งอยู่เจ้าค่ะ โฮะๆๆ ไม่รู้จะทันป่าวน่อ?
Why so serious ?

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

น้องแนนเค้าไปลงหลายเรื่องแล้วนะ ถามๆ หาวิธีบ้างก็ได้นะครับเชื่อผม
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”