รบกวนด้วยนะครับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
sixtree52

รบกวนด้วยนะครับ

โพสต์ โดย sixtree52 »

มีที่ติอยู่นะ ระดับพวกพี่ๆแล้ว คงดูไม่ยาก
แต่ก็รบกวนด้วยนะครับ
แนบไฟล์
รบกวนด้วยนะคร๊าบบ บ
รบกวนด้วยนะคร๊าบบ บ
IMG0086A.jpg (20.34 KiB) Viewed 2308 times

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: รบกวนด้วยนะครับ

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ติ เหรอ คงเป็นที่ผมมั้งครับ กับปาก ถ้าจะตินะ เรื่องอื่นให้คนอื่นเค้าติแล้วกัน
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

sixtree52

โพสต์ โดย sixtree52 »

อ่า หรอครับ ขอบคุณมากนะครับ #-o

seina

โพสต์ โดย seina »

ยัง เห็นต้องรอยปากอ่ะค่ะ ยังดูไม่เนียนเท่าไหร่

ส่วน ตรงผมถ้าไม่สังเกตก็ดูใช้ได้แล้วค่ะ

แต่ ผมยังไม่ พริ้วเท่าไหร่ เกลาๆเส้น นิดนึงน่ะ แข็งไปหน่อยค่ะ :)
?.?*SeInA+BeE*?.? มันยากนะที่จะอธิบายออกไป แต่ถ้าไม่มีคุณ ฉันเองก็ไม่สามารถมีชีวิตอยู่ต่อไปได้ คล้ายๆกับที่ตรงนั้นขาดอากาศหายใจ

ภาพประจำตัวสมาชิก
megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

สวัสดีครับ วาดดีแล้ว ไงถ้าเกิดว่างๆ มาช่วยเม้นรูปผมหน่อยนะครับ ผมมือใหม่ สู้ๆครับเป็นกำลังใจช่วย
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”