ฝากให้ติหน่อยนะคับ

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pikabenz
ติดต่อ:

ฝากให้ติหน่อยนะคับ

โพสต์ โดย pikabenz »

อันนี้ลองวาดเป็น manga ครับ

ฝากติ ด้วยน้าครับบ ^ ^

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

:D :D :D :D

Yoziila~*
ติดต่อ:

Re: ฝากให้ติหน่อยนะคับ

โพสต์ โดย Yoziila~* »

ติดตรงมุมกล้องเพี้ยนๆครับ ทำให้สัดส่วนเพี้ยนไปด้วย แต่โดยรวมค่อนข้างดีนะครับ
สู้ๆนะครับ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

ภาพประจำตัวสมาชิก
TentenToushiro

โพสต์ โดย TentenToushiro »

เราว่า
มุมกล้องที่มองลงมาจากที่สูงเนี่ยแอบเพี้ยนนิดเดียวค่ะเราว่าสวยดีแล้วนะคะ เพราะมุมนี้ก็วาดยากอยู่แล้วด้วย
ชอบคำพูดของเด็กผู้ชายมากเลยค่ะ "ความฝันของผม คือ การปกป้องความฝันของเด็กคนนี้.." อยากรู้จังเลยว่าเรื่องจะออกมาเป็นยังไง
^^
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
yasu yasu
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yasu yasu »

อืมม..โอเคเลยนะนี่..
ชอบปกมากเลยค่ะ..สวยดี

seina

โพสต์ โดย seina »

ชอบ ลายเส้นมากๆเลยค่ะ

โฮะๆ =D>
?.?*SeInA+BeE*?.? มันยากนะที่จะอธิบายออกไป แต่ถ้าไม่มีคุณ ฉันเองก็ไม่สามารถมีชีวิตอยู่ต่อไปได้ คล้ายๆกับที่ตรงนั้นขาดอากาศหายใจ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”