มาลงรูปเล่น ๆค้าบ แนะนำ ติ ชมด้วยน้า....

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Punching

มาลงรูปเล่น ๆค้าบ แนะนำ ติ ชมด้วยน้า....

โพสต์ โดย Punching »

เอา 4 รูปนี้ไปก่อนนะคับ ไว้เด๋วจะมาลงอีก
แนบไฟล์
5 copy.jpg
5 copy.jpg (46.17 KiB) Viewed 7737 times
6 copy.jpg
6 copy.jpg (39.96 KiB) Viewed 7737 times
7.jpg (38.17 KiB) Viewed 7737 times
8.jpg (41.06 KiB) Viewed 7737 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
becassine

Re: มาลงรูปเล่น ๆค้าบ แนะนำ ติ ชมด้วยน้า....

โพสต์ โดย becassine »

โอ้ว งานสวยมากเลยค่า0[]0 ชอบตอนสาวเจ้าทำหน้ายิ้มๆภาพสุดท้ายอ่ะ><
แสงเงาสัดส่วนกับเส้นนี่โอเคเลย ติดตรงหูตอนหันหน้า45องศามันดูเล็กแปลกๆน่ะค่า(เมื่อเทียบกับรูปหันข้าง)

Kurenai Rara*
ติดต่อ:

Re: มาลงรูปเล่น ๆค้าบ แนะนำ ติ ชมด้วยน้า....

โพสต์ โดย Kurenai Rara* »

ว้าวววววว
ลายเส้นงามจังค่ะ ชอบอะๆๆๆ
ชอบน้ำหนักเส้นจังเลยยย พริ้วๆมีน้ำหนักมากเลยค่ะ >////<
ไว้มาแปะอีกนะค้า
รูปภาพ
ฝาก Page Facebook ด้วยนะค้า! >> Nalina KR* <<

ic
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ic »

งานน่ารักดีคะ
ลายเส้นเรียบง่าย เบาๆ และพริ้วไหวดี
น้ำหนักเส้นก็ดีนะ ถึงแม้จะแอบขยุกขยุยตรงช่วงไหล่ไปบ้าง

MyO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย MyO »

น่ารักอ่ะ

ชอบลายเส้นแบบนี้ที่สุดเลยยยย

ขอแง๊บน๊า!!!!!

>////////<
ถ้าตื่นขึ้นมาแล้ว...ลืมทุกอย่างได้หมด...ก็คงดี!

shenuba

โพสต์ โดย shenuba »

ถึงไม่ใช่เสปคเราแต่ก็น่ารักดีจ้า + เส้นพลิ้วดี สัดส่วนก็มีแปลกนิดอย่างที่เบจังบอกแหละหูอ่ะ
ว่าแต่รูปแรกหัวยาวไปรึเปล่า ท่านอื่นว่าไงค่ะ me/ไม่ค่อยถนัดการ์ตูนสาวน้อย(ถนัดแต่หนุ่มใหญ่55555555+)
ปล.ลองตัดเส้นมาให้ยลหน่อยสิจ๊ะ
รูปภาพ

http://shenuba.exteen.com/ ถนนสู่สายK ^ ^ (ระวัง! ไปแล้วจะกลับไม่ถูก555)

littleyoon

โพสต์ โดย littleyoon »

อิอิ เส้นน่ารักค่ะ
โมเอ๊ จริงๆ อา ขอโลลิๆ ได้มั้ยค่ะ << ไม่ใช่และะะ

เส้นดินสอสวยดีค่ะ :D
ยินดีที่ได้เจอผู้มีใจรักในการวาดการ์ตูนค่า

งานท่วมหัว =[]="""

ติเพื่อก่อ นะทุกคน ^w^

BolG YooN เองคร่า

รูปภาพ>>> http://littleyoon.exteen.com/

Yoziila~*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Yoziila~* »

โอ้วหายไปนานมาเจอน้องนู๋น่าใสกิ๊งเชียว อุอุ
?Page Narinraks Gallery?
http://www.facebook.com/Narinraks

Kin
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kin »

บอร์ดนี้มีแต่คนวาดรูปสวยๆทั้งนั้นเลยT^Tน่าอิจฉาอ่า//โดนรุมถีบ

aernd66

โพสต์ โดย aernd66 »

ลายเส้นสวยมากเลยค่ะ > < ////
แก้ไขล่าสุดโดย aernd66 เมื่อ พุธ 17 ก.ย. 2014 10:14 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

TentenToushiro

โพสต์ โดย TentenToushiro »

รูปหน้าด้านข้างน่ารักดีค่ะ
^^
ชอบลายเส้นอย่างงี้จังเลยอ่ะ
รูปภาพ

yasu yasu
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yasu yasu »

ลายเส้นสวยค่ะ..ดูมั่นใจดี..ถึงสัดส่วนของใบหน้าจะดูอูมๆไปหน่อย..
แต่ชอบภาพด้านข้างมากเลยค่ะ..ดูลงตัว น่ารัก >////<

seina

โพสต์ โดย seina »

แบบว่า สุดยอดเลยนิ

ฮะๆ ชอบอะค่ะ

ดูแล้วไม่ ข้อผิดเลยอ่ะ

สวยค่ะ =D> =D>
?.?*SeInA+BeE*?.? มันยากนะที่จะอธิบายออกไป แต่ถ้าไม่มีคุณ ฉันเองก็ไม่สามารถมีชีวิตอยู่ต่อไปได้ คล้ายๆกับที่ตรงนั้นขาดอากาศหายใจ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”