เด็กใหม่ค่ะ *+*+*...แปะงานวาดเองจ้าช่วยติ-ชมหน่อยค่ะ...*+*+*

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Alice_Irng

เด็กใหม่ค่ะ *+*+*...แปะงานวาดเองจ้าช่วยติ-ชมหน่อยค่ะ...*+*+*

โพสต์ โดย Alice_Irng »

เพิ่งลงในเว็บบอร์ดนี้เป็นครั้งแรกค่ะ อิอิ ช่วยกันติ-ชมหน่อยค่ะ อยากแนะนำอะไรก็ได้นะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”