สอบถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
PraiyaSongpukdee

สอบถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปค่ะ

โพสต์ โดย PraiyaSongpukdee »

ดิฉันได้ส่งต้นฉบับนอยายแนวรักวัยรุ่นไปที่อีเมลล์info@bongkoch.comแล้วนะคะ ส่งไปหลายวันยังไม่ได้เมลล์ตอบกลับมาเลย ถ้ายังไงช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
อีเมลล์ของดิฉันที่ส่งไป : tammy-2539@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”