สอบถามเรื่องส่งต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
gglover

สอบถามเรื่องส่งต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย gglover »

สวัสดีค่ะ :D
คือ อยากขอสอบถามว่าได้ทำการส่งต้นฉบับนิยายไปให้สำนักพิมพ์พิจารณาแล้ว แต่ยังไม่ได้รับอีเมลล์ตอบกลับยืนยันนะค่ะ จึงอยากให้ทางสำนักพิมพ์ช่วยตรวจสอบว่าได้รับจดหมายจาก e:mail. chuthamatkoy@hotmail.com หรือยังคะ
คือได้ส่งไปตั้งแต่วันที่ 30 พฤษภาคม 2559
ส่งไปที่ info@bongkoch.com ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Gals

Re: สอบถามเรื่องส่งต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

แจ้งทางกองฯ ให้ตรวจสอบแล้วค่ะ

Gals

โพสต์ โดย Gals »

รบกวนนักเขียนส่งต้นฉบับมาใหม่ที่อีเมลนี้นะคะ Thainovel@bongkoch.com ขอบคุณค่ะ

gglover

โพสต์ โดย gglover »

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^ ส่งเรียบร้อยแล้วค่ะ :)

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”