เปิดรับพิจารณา Boy's Love อยู่ไหมคะ?

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
SweetPeart

เปิดรับพิจารณา Boy's Love อยู่ไหมคะ?

โพสต์ โดย SweetPeart »

พอดีกำลังจะส่งไปที่ info@bongkoch.com น่ะค่ะ
ไม่ทราบว่าถ้าจะส่งนี่ ต้องส่งไปยังอีเมลล์ตามนี้หรือเปล่าคะ?
กลัวว่าถ้าส่งผิด ทาง สนพ. จะไม่ได้รับต้นฉบับ
,ขอบคุณค่ะ

Gals

Re: เปิดรับพิจารณา Boy's Love อยู่ไหมคะ?

โพสต์ โดย Gals »

ส่่งที่ info@bongkoch.com ได้รับอีเมลแล้วจะมีตอบกลับค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”