สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pigfly

สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย pigfly »

-------------------------------
เมื่อวันที่ 6 มกราคม 2559
-------------------------------

ได้ส่งต้นฉบับไป 2 เรื่อง..

- [7'T] Magic of Love เสก'ไสยเปลี่ยนร้ายกลายเป็นรัก
- [7'T] Hazard Plan แผนลับอันตรายจับยัยแฟนคลับมาเป็นแฟนครับ

ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังค่ะ เพราะไม่มีเมล์แจ้งกลับมาเลยกลัวว่าจะตกหล่นส่งไปไม่ถึง..

ขอบคุณค่ะ
08/01/2559

Gals

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ตรวจสอบแล้ว ยังไม่ได้รับค่ะ ให้ส่งมาที่ thainovel@bongkoch.com ค่ะ

pigfly

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย pigfly »

Gals เขียน:ตรวจสอบแล้ว ยังไม่ได้รับค่ะ ให้ส่งมาที่ thainovel@bongkoch.com ค่ะ
ส่งไปใหม่แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังค่ะ..

ขอบคุณค่ะ..

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”