ขอสอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dandelion

ขอสอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย dandelion »

พอดีส่งต้นฉบับไปเมื่อวันที่ 14 ตุลาคม 2558 แต่ยังไม่ได้รับอีเมลตอบกลับว่าได้รับต้นฉบับแล้วเลยค่ะ

อีเมลที่ใช้ส่งคือ dandelion.maysa@gmail.com

ส่งไปที่ info@bongkoch.com

ขอรบกวนทางสำนักพิมพ์ช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ว่าได้รับต้นฉบับแล้วหรือยัง

ขอบพระคุณมากค่ะ __/\__

Gals

Re: ขอสอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ข้อมูลตามที่ได้คุยกับทางกองบ.ก. ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”