สอบถามเรื่องต้นฉบับ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
l3al3ypooh

สอบถามเรื่องต้นฉบับ

โพสต์ โดย l3al3ypooh »

สวัสดีค่ะ

ส่งต้นฉบับไปเมื่อวันที่ 28 ก.ค. 2558 ค่ะ
ส่งไปที่อีเมล info@bongkoch.com หัวข้อ ?ส่งต้นฉบับบลายโนเวล?
จากอีเมล Thanikarn.c@gmail.com ค่ะ

เนื่องจากติดช่วงวันหยุดยาว ไม่แน่ใจว่าทางสำนักพิมพ์ได้รับหรือยัง หรือว่าส่งถูกต้องหรือเปล่าเพราะยังไม่ได้อีเมลตอบกลับค่ะ
รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ :P

ขอบคุณค่ะ

Gals

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับ

โพสต์ โดย Gals »

อยู่ในระหว่างการตรวจสอบของกองบรรณาธิการค่ะ หากได้รับจะตอบอีเมลกลับค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”