สอบถามเรื่องอีเมลที่ส่งไปค่ะ ยังไม่ได้ตอบ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
salitta

สอบถามเรื่องอีเมลที่ส่งไปค่ะ ยังไม่ได้ตอบ

โพสต์ โดย salitta »

:|

พี่ช่วยเชคอีเมลที่ชื่อ snowflake2011@hotmail.co.th ให้หน่อยได้ไไหมคะ
ส่งอีเมลไปหลายวันแล้ว ยังไม่ได้ตอบกลับเลย ไม่รู้จดหมายถึงหรือเปล่า ขอบคุณมากค่ะ

ส่งไปตั้งแต่วันที่ 8 มิถุนายน ค่ะ

หัวข้อจดหมายที่ส่งไปในเมลขึ้นต้นว่า
"อยากส่งนิยายให้พิจารณาค่ะ แนวชายหญิง" ส่งไป 2 ครั้งนะคะ ยังไม่ได้รับตอบ

Gals

Re: สอบถามเรื่องอีเมลที่ส่งไปค่ะ ยังไม่ได้ตอบ

โพสต์ โดย Gals »

ตรวจสอบแล้วไม่พบ กรุณาส่งมาที่ thainovel@bongkoch.com ค่ะ

salitta

Re: สอบถามเรื่องอีเมลที่ส่งไปค่ะ ยังไม่ได้ตอบ

โพสต์ โดย salitta »

ส่งไปให้ใหม่แล้วค่ะ ช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ.

Gals

โพสต์ โดย Gals »

ถ้าได้รับต้นฉบับแล้วทางกองจะมีอีเมลแจ้งกลับค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”