สอบถามต้นฉบับที่ส่งไปครับ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
jing

สอบถามต้นฉบับที่ส่งไปครับ

โพสต์ โดย jing »

ส่งต้นฉบับไปตั้งเเต่วันที่30/6 /2556 นะครับ
บงกชยืนยันว่าได้รับต้นฉบับเเล้ว
เคยถามไปในบอร์ด ยังอยู่ในขั้นตอนพิจารณา

ต้นฉบับเรื่องvampire's school เป็นอย่างไรบ้างครับตอนนี้ เมล์ที่ติดต่อคือ jing_atagon

Gals

Re: สอบถามต้นฉบับที่ส่งไปครับ

โพสต์ โดย Gals »

ต้นฉบับไม่ผ่านการพิจารณาค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”