สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
nampung

สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย nampung »

ได้ส่งต้นฉบับนิยายประเภทวัยรุ่น Gals เรื่อง "Love Angle รักนี้หมดใจให้คุณชายเทวดา" ไปทางอีเมล info@bongkoch.com เมื่อวันที่ 13 ตุลาคม 2557
แต่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ อยากจะสอบถามว่าทางสำนักพิมพ์ได้รับต้นฉบับหรือยังค่ะ

และได้ส่งต้นฉบับไปใหม่ทางอีเมล์ thainovel@bongkoch.com ไปเมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2557 ไม่ทราบว่าได้รับต้นฉบับหรือยังค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Gals

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ได้รับต้นฉบับจาก thainovel@bongkoch.com แล้วค่ะ มีการตอบอีเมลกลับไปแล้วค่ะ เพื่อความสบายใจ ทางกองฯ จะยืนยันทางอีเมลอีกครั้งค่ะ

nampung

โพสต์ โดย nampung »

ไม่ทราบว่าตอนนี้พิจารณาถึงไหนแล้วเหรอค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

Gals

โพสต์ โดย Gals »

ไม่ผ่านการพิจารณาค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”