สอบถามค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
K_N

สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย K_N »

อยากถามเรื่องการพิจารณาต้นฉบับยายวัยรุ่น Gals
เรื่อง Crush on you หลงรักร้าย ลุ้นหัวใจยัยสุดแสบ (ส่ง 2 มิถุนายน 2557)
ว่าตอนนี้ถึงไหนแล้วคะ ขอบคุณมากค่ะ 8)

Gals

Re: สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

กำลังอยู่ในขั้นตอนพิจารณาค่ะ เนื่องจากมีต้นฉบับส่งเข้ามาค่อนข้างมาก ต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”