สอบถามคะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
มาสุ

สอบถามคะ

โพสต์ โดย มาสุ »

นิยายรักไทย 65 หน้า เรื่อง "สูตรรัก" ของ จิดาภา สนพ.รับเรื่องไปเมื่อ 16/06/2557 ผ่านการพิจารณาหรือไม่คะ ขอความกรุณาพี่บีแจ้งให้ทราบหน่อยนะคะ...ขอบคุณค่ะ มาสุ [-o< =D> :lol:

Gals

Re: สอบถามคะ

โพสต์ โดย Gals »

แจ้งตามที่คุยกับบ.ก.ทางโทรศัพท์แล้วนะคะ

มาสุ

ขอรบกวน...สอบถามสัญญาเรื่อง "สูตรรัก" ส่งมาหรือยังคะ คือเมื่อช่วงเดือนก่อนไม่ค่อยจะได้อยู่บ้าน กลัวไปรษณีย์มาแล้วไม่เจอหรือหาย ไปกับสายฝนแล้ว...จึงขอความกรุณาตอบหน่อยนะคะ...ขอบคุณมากๆค่ะ [-o< 8-[ =D>

Gals

ตามที่แจ้งไปทางอีเมลนะคะ ไปรษณีย์ทางเราส่งแบบอีเอมเอส ไม่หายแน่นอนค่ะ กรุณารอนิดนึงนะคะ ทุกอย่างเป็นไปตามขั้นตอนค่ะ

มาสุ

ขอบคุณมากๆค่ะ (แต่ว่า...e-mail ที่ให้ไปใช้ไม่ได้แล้ว ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร!!! [-X :( #-o) แล้วจะแจ้ง e-mail ใหม่ให้ทราบนะคะ ...มาสุ...

มาสุ

แจ้ง e-mail ใหม่ค่ะ

e-mail เก่าเปิดใช้ไม่ได้ ขอความกรุณาตอบกลับ e-mail ใหม่นะคะ... =P~ [-o< e-mail : medee_54@hotmail.com ขอขอบคุณค่ะ...มาสุ...

Gals

แจ้งทางกองให้แล้วนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”