ถามเรื่องการส่งต้นฉบับแบบดิจิตอล

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Fes..!!!

ถามเรื่องการส่งต้นฉบับแบบดิจิตอล

โพสต์ โดย Fes..!!! »

:?: ในโครงการ"ก้าวแรกสู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ" ผมไม่เข้าใจตรง กติกาข้อ 5
"ส่งต้นฉบับจริงเท่านั้น กรณีส่งงานเป็นดิจิตอล กรุณาแนบร่างต้นฉบับที่ร่างเส้นมาด้วย"
ช่วยอธิบายและตัวอย่างได้ไหมครับ...>3<"!! (ขออภัยครับ....ตั้งผิดห้อง)

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: ถามเรื่องการส่งต้นฉบับแบบดิจิตอล

โพสต์ โดย พี่บี »

โครงการนี้หมดเขตแล้ว และยังไม่มีโครงการใหม่ค่ะ ขออภัยด้วยนะคะ

Fes..!!!

Re: ถามเรื่องการส่งต้นฉบับแบบดิจิตอล

โพสต์ โดย Fes..!!! »

^v^ ขอบคุณมากนะครับ...!!
แล้วโครงการ ก้าวแรกสู่นักเขียนกับนักวาดการ์ตูนมืออาชีพ จะจัดขึ้นระหว่างเดือนอะไร แล้วล่าสุดที่จะถึงนี้คือเมื่อไหร่ครับ

Flyingdutshman

โพสต์ โดย Flyingdutshman »

ขอทราบรายละเอียด ด้วยคนฮะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”