ถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปครับ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
jing

ถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปครับ

โพสต์ โดย jing »

สวัสดีครับ
วันที่5 เดือนมิถุนายน 2557 ส่งต้นฉบับไปให้ทางสำนักพิมพ์บงกชครับเเต่ยังไม่ได้รับการยืนยันว่าได้รับต้นฉบับเเล้วครับ เลยส่งอีกครั้งคือวันที่ 16 เดือนมิถุนายน 2557 ครับ อีเมล์ผมคือ jing_ata....hotmail ครับ ผมเลยสอบถามมาทางหน้ากระทู้อีกทีครับ ขอบคุณครับ

Gals

Re: ถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปครับ

โพสต์ โดย Gals »

ตรวจสอบแล้วไม่พบอีเมลดังกล่าว รบกวนส่งต้นฉบับมาที่ thainovel@bongkoch.com เมื่อได้รับจะตอบกลับกลับภายใน 3 วันค่ะ ขอบคุณค่ะ

jing

Re: ถามเรื่องต้นฉบับที่ส่งไปครับ

ส่งไปใหม่เเล้วครับ ส่งไปวันที่30มิถุนายนครับ
ตอนนี้ได้ต้นฉบับเเล้วหรือยังครับ ขอบคุณครับ

Gals

รออีเมลตอบกลับภายใน 3 วันนะคะ ถ้ายังไม่ได้สามารถสอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ โดยระบุชื่อเรื่องที่ส่ง อีเมล และวันที่ส่งแนบมาด้วยค่ะ

jing

ส่ง30มิถุนายนที่เมล์ thainovel ครับ ส่วนเมล์ผมคือ jing_atagon ครับ
ชื่อเรื่อง vampire'school ครับ

ก่อนหน้านี้ได้ส่งไปที่ info@bongkoch ด้วยครับ ส่งเรื่องนี้เเหละครับ ส่งไปวันที่ 5 มิถุนายนครับ

ยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับทั้งสองเมล์ครับ ขอบคุณครับ

jing

พี่ครับ ได้รับต้นฉบับผมหรือยังครับ
ขอบคุณครับ

Gals

ได้รับต้นฉบับเมื่อ 30 มิย และมีอีเมลตอบกลับเมื่อ 1 กค ค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”