สอบถามต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
tanggav123

สอบถามต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย tanggav123 »

คือส่งต้นฉบับแนล GALS มาหใ้พิจารณาเมื่อวันที่ 23 มีนาคมค่ะ และจนถึงตอนนี้ก็ยังไมไ่ด้รับอีเมลล์ตอบกลับใด ๆ เลย

จึงขอเรียนสอบถาม ว่าได้รับต้นฉบับ เรื่อง "หนุ่มแสบสาวป่วนกวนหัวใจร้ายเกินพิกัด" หรือยังคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Gals

Re: สอบถามต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ปกติถ้าทางกองได้รับต้นฉบับจะมีอีเมลส่งกลับไปทุกครั้งค่ะว่าได้รับต้นฉบับแล้ว ครั้งนี้อาจมีการผิดพลาดอะไรบางอย่างเพราะทางกองยังไม่ได้รับต้นฉบับเลยค่ะ รบกวนนักเขียนส่งผลงานมาอีกครั้งที่ info@bongkoch.com
ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”