สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ปลายรุ้ง

สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย ปลายรุ้ง »

สวัสดีค่ะ มิ้งค์ขอสอบถามทางบงกชนิดนึงค่ะ

ทางสนพ.ได้รับต้นฉบับเรื่อง "ปริศนาสีเพลิง" ที่ส่งมาไหมอะคะ

มิ้งค์กลัวว่าจะตกหล่นไปน่ะค่ะ....

ขอบคุณมากค่ะ

Gals

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ทางกองฯ ตรวจสอบแล้วยังไม่ได้รับค่ะ รบกวนส่งมาที่ thainovel@bongkoch.com เมื่อทางกองฯ ได้รับแล้วจะมีอีเมลตอบกลับ หากไม่ได้รับอีเมลภายใน 3 วัน กรุณาติดต่อกองบรรณาธิการบงกชบุ๊คส์ 02-807-7887 ต่อ 115

ปลายรุ้ง

Re: สอบถามเรื่องต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย ปลายรุ้ง »

ได้ส่งกลับไปใหม่แล้วค่ะ..
ขอบคุณมากค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”