สอบถามต้นฉบับค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
bewitch

สอบถามต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย bewitch »

สวัสดีค่ะ กองบรรณาธิการสำนักพิมพ์บงกช

ส่งต้นฉบับเรื่อง "ทัณฑ์รักทัณฑ์เสน่หา" ไปเมื่อวันที่ 15 กันยายน 2556 เวลา 10.58 ทางเมล์ thainovel@bongkoch.com

ได้ติดต่อสอบถามไปทางกองบรรณาธิการแล้ว และทางกองฯ บอกว่าจะเมล์แจ้งกลับมา ตอนนี้ยังไม่ได้รับเมล์ตอบกลับจากสำนักพิมพ์เลยค่ะ อย่างไรก็ตามรบกวนผู้ดูแลระบบแจ้งให้

กองบรรณาธิการทราบด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Gals

Re: สอบถามต้นฉบับค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ได้รับต้นฉบับเรียบร้อยแล้ว ตามที่ได้แจ้งไปทางโทรศัพท์ค่ะ :)

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”