สอบถามค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
skalover

สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย skalover »

ถ้าจะส่งต้นฉบับให้ทางสำนักพิมพ์ เป็นแบบแนวรักวัยรุ่นใสๆ Gals ยังคงส่งได้ที่เมลล์ info@bongkoch.com ใช่ไหมคะ
แล้วหลังจากส่งต้นฉบับไปแล้ว ทางสนพ. จะใช้เวลากี่วันในการตอบเมลล์ว่าได้รับต้นฉบับแล้วคะ

ขอบคุณที่ตอบนะคะ

Gals

Re: สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ขอตอบเป็นข้อเลยนะคะ

>ถ้าจะส่งต้นฉบับให้ทางสำนักพิมพ์ เป็นแบบแนวรักวัยรุ่นใสๆ Gals ยังคงส่งได้ที่เมลล์ info@bongkoch.com <mailto:info@bongkoch.com> ใช่ไหมคะ
ใช่ค่ะ
>แล้วหลังจากส่งต้นฉบับไปแล้ว ทางสนพ. จะใช้เวลากี่วันในการตอบเมลล์ว่าได้รับต้นฉบับแล้วคะ
เมื่อทางกองฯ ได้รับอีเมลจาก info@bongkoch.com แล้วจะตอบกลับทันที หากเกิน 3 วันให้นักเขียนติดต่อสอบถามที่ 02-807-7887 ต่อ 115
>ขอบคุณที่ตอบนะคะ
ยินดีค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”