รบกวนสอบถามอีกรอบค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Fanfarang2012

รบกวนสอบถามอีกรอบค่ะ

โพสต์ โดย Fanfarang2012 »

เรียน สำนักพิพม์บงกช จากกระทู้ที่ผ่านมาทางสำนักพิมพ์ได้แจ้งว่า แจ้งผลกลับมาอีเมลล์แล้ว แต่ยังไม่ได้รับเลยค่ะ ไม่ทราบว่าส่งกลับอีเมลล์ fanfarang2012@hotmail.com หรือเปล่าคะ หรือหากมีการผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยค่ะ เพราะไม่ได้รับจริง ๆ

Gals

Re: รบกวนสอบถามอีกรอบค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ทางกองได้ส่งอีเมลตอบกลับไปอีกรอบแล้วค่ะ รบกวนตรวจสอบอีกครั้งค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”