อ่านแล้วช่วยคิดชื่อหน่อยค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
M.N.o

อ่านแล้วช่วยคิดชื่อหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย M.N.o »

ทำไมแค่ฉันเป็นคนติดเกมนิดเดียวเอง(แน่ใจ)ทำให้ฉันต้องเจอกับสิ่งที่ทำให้หัวเต้นดังตุบๆ หลังจากที่มันไม่เคยเต้นเลยหลังจากที่เขาคนนั้นจากไป เกมทำให้ฉันเจอกับเขาและเพราะเกมทำให้เขาเดินจากฉันไป และก็เพราะเกมอีกนั้นและทำให้ฉันเจอกับใครอีกคนที่เหมือนเขาและเป็นเพราะเกมอีกนั้นและที่ทำให้ฉันกับต้อง.......!!!!!

ดีค่ะเรื่องนี้เป็นเรื่องที่สามแล้วค่ะ ส่วนเรื่องอื่นๆคิดต่อไม่ออกจึงต้องมาคิดใหม่เรื่อยๆ แต่ไม่รู้ทำมีแต่เรื่องนี้เท่านั้นไม่สามารถคิดเรื่องได้เองสงสัยเพราะคนอย่างฉันมันสวยเกินไป :^o (หลงตัวเองก่อนค่ะเพราะกำลังปีนคานแล้ว)แหะๆ หรืออาจเพราะใกล้ตาย(ใกล้สอบค่ะ)ค่ะหัวเลยไม่เดิน ได้โปรด [-o< ทุกท่านช่วยคิดหน่อยค่ะ จะร้องไห้ตายแล้วคิดเรื่องไม่ออก กินไม่ได้ :cry: นอนไม่หลับ :cry: เข้าห้องน้ำก็อึไม่ได้ :cry: เพราะคิดไม่ออ #-o ก ใกล้สอบแล้วแต่คิดเรื่องไม่ออก คิดไม่ออกก็สอบไม่ได้ [-X เพราะไม่มีอะไรจะคิดหลังจากทำเสร็จ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”