ส่งต้นฉบับมาให้พิจารณาแล้ว..ไม่ทราบได้รับไหมคะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
apple radakorn

ส่งต้นฉบับมาให้พิจารณาแล้ว..ไม่ทราบได้รับไหมคะ

โพสต์ โดย apple radakorn »

ดิฉันได้ ส่งต้นฉบับมาให้ท่านพิจารณา เรื่อง...สาวแกร่งสยบหัวใจนายตัวร้าย...ใช้นามปากกาว่า..นางฟ้าพุงกลม
ดิฉันส่งไปที่เมล info@bongkoch.com ไม่ทราบว่าได้รับไหมคะ เพราะยังไม่ได้รับเมลตอบกลับจากทาง สนพ. ค่ะ

รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เปิ้ล
Apple Rdk.

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: ส่งต้นฉบับมาให้พิจารณาแล้ว..ไม่ทราบได้รับไหมคะ

โพสต์ โดย พี่บี »

จะให้ทางทีมงานตรวจสอบและตอบกลับอีกครั้งนะคะ ขออภัยในความล่าช้าค่ะ

apple radakorn

Re: ส่งต้นฉบับมาให้พิจารณาแล้ว..ไม่ทราบได้รับไหมคะ

โพสต์ โดย apple radakorn »

ขอบคุณมากค่ะ...แล้วจะรอรับเมลตอบกลับจากท่านค่ะ

จาก เปิ้ล
Apple Rdk.

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”