นิยานยรักโรแมนติก เล่ย์รัก สยบร้าย เจ้าชายเพล์บอย

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
หนูพอร์ช

นิยานยรักโรแมนติก เล่ย์รัก สยบร้าย เจ้าชายเพล์บอย

โพสต์ โดย หนูพอร์ช »

เมื่อน้องสาวมาเฟีย อย่าง วิกตอเรีย ผู้ใม่เคยยอมใคร และเพล์เกิรล์ขั้นเทพ ต้องมาตั้งตัวเปงศัตรู อย่างเจ้าชาย จางมิน นังวิกคนนี้ ก็แสนป่วน
เจ้าชายจางมินก็เหลือร้าย กลับกลายเปงเจ้าชายจางมินต้องเจ็บปวด เพราะมีศัตรูหัวใจอย่าง จางยูล ที่วิกตอเรีย แอบชอบ ซะงั้น ใหนจะ ฮโยรินแฟนเก่าของเจ้าชายจางมิน กลับวางแผนลับๆๆกับจางยูล เรื่องราวจะเปงอย่างไร ติดตาม ความรัก และ อุปสรรค ของพวกเขาได

เร็วๆๆนี้

หนูพอร์ช

Re: นิยานยรักโรแมนติก เล่ย์รัก สยบร้าย เจ้าชายเพล์บอย

โพสต์ โดย หนูพอร์ช »

สนุกนะค่ะ ติดตามอ่านได้เร้วๆๆนี้

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”