แนะนำตัว

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Yu Fujiwara

แนะนำตัว

โพสต์ โดย Yu Fujiwara »

หวัดดีค่ะ พี่บี และหวัดดีเพื่อนๆทุกๆคน นะคะ ยังไงก้อขอ ฝากเนื้อ ฝากตัว และ ผลงานด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักกับ ทุกๆคนนะคะ
หากมีข้อแนะนำ หรือติชม เนื้อหา ผลงานส่วนไหน บอกได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

Yu Fujiwara

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: แนะนำตัว

โพสต์ โดย พี่บี »

ยินดีต้อนรับค่ะ แล้วแวะเวียนมาบ่อยๆ นะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”