oODark GirlsOo <บทนำ>

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
jujajung

oODark GirlsOo <บทนำ>

โพสต์ โดย jujajung »

oODark GirlsOo
@ดาราฮิต รักสุดฮอต@
!!บทนำ!!
ฟ้ามืดมัว...สลัวๆ ความจริงฉันควรตายไปแล้ว... แต่เจ้าชายที่ไหนนะ<ปลื้ม ^^> พระเอกคนไหน ที่ช่วยฉันไว้ ช่วยยืดชีวิตฉันออกไปอีก ใครนะ
?จิ๊บ~จิ๊บ~จิ๊บ~? เช้าแล้วหรอ o^o อื้ม...นี่กี่โมงแล้วเนี่ย
!!เอ๊ะ!! ใครเนื่ย หา....!!
?ว๊าย!!......คะ..คะ..คุณเป็นใครเนี่ย..ทำไมมานอนเตียงฉันได้เนี่ย ทะ ทะ ทะ ทำไงดีอ่า...เดี๋ยวเป็นข่าวแน่ๆเยย?.T^T?
?อืม...ว่าไง..ดาราหญิงชื่อดัง แพตตี้ อ้าว.. เช้าแล้วหรอเนี่ย นี่แพต เธอไปทำกับข้าวให้ทีสิ..อ๋อลืมไปที่นี่ไม่ใช่โลก ต้องบอกว่า ไปเอาเลือดมาแก้วนึงสิ เอ๊ะ!! ไม่เอาดีกว่า เลือดเธอน่าจะหวานกว่า?
เอ๊ะ..เอ๊ะ..เอ๊ะ
แฮ่??
?ว๊าย!!!? ตึง ตึง โป๊ก!!!
?กรี๊ด!!!!?
เอ๋...ฝันไปหรอเนี่ย เฮ้อ... นึกว่าเรื่องจิง ถ้าเป็นเรื่องจิงละก้อซวย ของ ซวย
ฮะ...ฮะ....เฮ้อ!!!นี่มันรอยอะไรวะเนี่ย<กรุณาอย่าใช้คำพูดรุนแรงขนาดนี้นะคะเด็กๆ>มะมะเหมือนรอยฟันเลย รึว่า... ไม่ใช้ความฝัน กรี๊ด!!แล้วฉันจะลบรอยเขี้ยวยังไงดีเนี่ย.....

ณ โรงเรียนสิริณพัตธ์ประคอง<ชื่อสมมุติไม่มีอยู่จิง>
?กรี๊ด คุณแพตขอลายเซ็นหน่อยค่ะ?
?ว๊าย รุ่นพี่ขอถ่ายรูปด้วยหน่อยค่ะ?
นี่คือชีวิตประจำวันของฉันค่ะ โดนห้อมล้อมด้วยเด็กหนุ่มสาวหลากหลายวัย
เฮ้อ...-3-เป็นคนดังนี่นะ ลำบากจังไม่อยากมาเรียนเลย... แต่ข้อดีที่ได้มาเรียนก้อคือ ได้เจอกับรุ่นพี่แจซอง เขาเป็นคนดังที่สุดของโรงเรียน ดังจนฉันเทียบไม่ติดเชียวหล่ะ ขนาดเขาไม่ได้เป็นดาราดังนะเนี่ย <แอบปลื้ม ^^ฮิฮิ>
ว๊าย!!นั่นไง รุ่นพี่แจซองเดินอยู่คนเดียวด้วย โอกาสอันดี ตึก!! ตึก!!ตึก!!
?อรุณสวัสค่ะรุ่นพี่แจซอง?
?อ้าวแพตตี้ อรุณสวัสคับ ยังสวยเหมือนเดิมเลยนะ แล้ววันนี้ไม่ไปกองถ่ายหรอมีถ่ายแบบไม่ใช้หรือไง?
?อ๋อ...ก้อคือว่า เขาจะเรียกไปตอนบ่ายๆน่ะค่ะ^^?
?อืม รู้รึยังว่าถ่ายคู่กับใครล่ะ?
?ไม่รู้ค่ะ รู้แค่ว่าถ่ายแบบชุดว่ายน้ำ?
อืม...รุ่นพี่ถามแบบนี้หรือว่ารุ่นพี่เป็นคนที่ถ่ายคู่กับเรานะ...แบร่:Pคงไม่ใช้หรอกเนอะ
?อืมงานถ่ายแบบครั้งนี้น่ะพี่เป็นคนถ่ายนะงั้นเดียวไปพร้อมกันเลยนะพี่เอารถสปรอดท์มาด้วย?
????...รุ่นพี่คะที่ปากมีอะไรแดงๆคะ????
?เอ๋...น้ำแดงน่ะตะกี้พี่กินน้ำแดงมา?
???น่าสงสัยจัง เอ่....หรือว่า
ติดตามต่อได้
<อีกนานนะ^^>

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”