[06/09/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนกันยายน 54 !!

พูดคุยเรื่องคำทำนายแสนน่ารัก บอกเลยแม่นมากๆ

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
B.Comics

[06/09/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนกันยายน 54 !!

โพสต์ โดย B.Comics »

รูปภาพ ตึก โป๊ะ ตึก ตึก ... รูปภาพ

~~ บอกกับฉันได้ไหมว่ามันเป็นความจริงหรือว่าฉันคิดมาก
ใจฉันเริ่มจะหวั่นไหว กับคำถามที่ยังไม่ได้คำตอบ... ~~

แหมๆ ตอนแรกวันนี้ว่าจะไม่ร้องเพลงตอนเริ่มกระทู้แล้วเชียว แต่มันอดไม่ได้จริงๆ ก็เพลงเขาดังจะตายอะเนอะ (>,,<
คราวหน้าจะเปลี่ยนไปร้องเพลงสากลดูบ้าง จะได้ไม่เบื่อ (ไม่ได้คิดจะถามท่านผู้อ่านเลยว่าสนใจจะฟังไหม อิอิ)

พูดถึงอาการ "คิดมาก" เชื่อว่าทุกคนบนโลกใบนี้ก็คงจะเป็นเหมือนกันหมด เพียงแต่เราอาจจะคิดมากในเรื่องที่ต่างกัน
เรื่องที่เราคิดมากจนปวดหัว (ใจ) เพื่อนเราอาจจะไม่คิดก็ได้ เพราะเป็นแบบนี้นั่นแหละ คำว่า "ที่ปรึกษา" หรือ
"ที่พักพิงเวลามีปัญหา" ถึงได้มีบนโลกใบนี้ไงคะ...

ดังนั้น !! ถ้าเกิดมีเรื่องไม่สบายใจแล้วล่ะก็ อย่าเก็บไว้คนเดียวค่ะ เราต้องระบายมันออกมา ฮัดช่า!!

เข้าเรื่องกันดีกว่า (เพราะออกทะเลไปเยอะแล้ว) ... เดือนนี้ถ้าใครลองตรวจสอบดวงชะตาแล้ว บังเอิญมีคำพยากรณ์
ชวนให้ "คิดมาก" ก็อย่าเพิ่งตื่นตูมไปนะจ๊ะ .... ถ้าพร้อมแล้ว Let's check it out!!

รูปภาพ
.
รูปภาพ
.
รูปภาพ
.
รูปภาพ
.
รูปภาพ

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ... เป็นอย่างไรกันบ้าง!! อยากพูดเหมือนทุกครั้งที่เราได้พบกันในคอลัมน์นี้ว่า...
"อะไรก็ตามที่เราได้ลงมือทำอย่างสุดความสามารถแล้ว ก็อย่าไปคิดว่ามันดีหรือมันไม่ดี" นะคะ...
ฝนตกก็ยังมีฝนซา ฟ้าครึ้มไม่นานก็จะมีรุ้งบางๆ ให้เราเห็น คุณยังมีกำลังใจจากเราอยู่เสมอนะคะ

พบกันโอกาสหน้ากับเดือนตุลาและช่วงเวลาของการ "ปิดเทอม" เย้!! แล้วเจอกันค่ะ.... รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Horoscope”