[06/07/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนกรกฎาคม 54 !!

พูดคุยเรื่องคำทำนายแสนน่ารัก บอกเลยแม่นมากๆ

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
B.Comics

[06/07/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนกรกฎาคม 54 !!

โพสต์ โดย B.Comics »

รูปภาพแว้บ ~ ก้าวเข้าเดือนใหม่อีกแล้ว... สุขสบายกันดีไหมคะ?
ช่วงนี้เหมือนเป็นกลางปีแห่งการเปลี่ยนแปลง มีอะไรหลายๆ อย่างที่เปลี่ยนไป
ไม่ว่าจะเป็นฤดูกาล วันเดือนปี อายุ... รอบตัวเพื่อนๆ ตอนนี้มีอะไรกำลังเข้าสู่การเปลี่ยนแปลงบ้างไหมเอ่ย?

ถ้าหากว่าได้โอกาสที่จะเปลี่ยนไปในทางที่ดี ก็ต้องพยายามมากๆ นะคะ
แต่ถ้าหากโอกาสนั้นเรายังไม่พึงใจ ก็อย่าท้อ...
เหมือนคำพูดที่ว่า "พระอาทิตย์จะขึ้นใหม่ในยามเช้า" นั่นแหละค่ะ
เรายังมีโอกาสที่จะพยายามและแก้ไขทุกๆ อย่างต่อไปนะคะ

ดังนั้น เรามาเช็คดวงชะตาดูก่อนดีกว่า จะได้เตรียมตัวให้พร้อมตลอดทั้งเดือนนะ...

รูปภาพ
.
.
รูปภาพ
.
.
รูปภาพ
.
.
เป็นอย่างไรกันบ้าง ถ้าใครดวงรุ่งสุดๆ ก็อย่าประมาทไปนะคะ เราต้องมีสติอยู่เสมอถึงจะถูก
แต่ถ้าใครดวงแย่ จนอยากจะร้องไห้... ก็ร้องเลยค่ะ (อุ๊บ ล้อเล่นนะ)
ไม่มีอะไรแย่ถ้าใจเรายังคิดว่าผ่านสิ่งนั้นไปได้ค่ะ...

พยายามเข้านะคะ...

แล้วเจอกันใหม่โอกาสหน้าค่า บ๊ายบาย !!!!
รูปภาพรูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Horoscope”